Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX7600GT AGP ลากได้เท่าไหร่กันมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX7600GT AGP ลากได้เท่าไหร่กันมั่งครับ

คืออยากทราบว่า XFX7600GT AGP 560/1400 ของเเต่ละท่าน ลากกันได้ไกลสุดได้เท่าไหร่กันมั่งครับ จะได้เอามาเป็นเเนวทางดูอ่ะครับ ใครมีช่วยตอบทีนะครับ

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by hoomupoo; 16 Dec 2006, 19:40:42.

ไม่มีใครใช้ 7600gt เลยหรอ -*-

Comment

ใช้ตัวนี้เหมือนกันครับ
      แต่ยังไม่เคยลาก เพราะไม่มีเวลาเล่นเกมส์เลย
      เพราะตั้งแต่ได้มา เดือนที่แล้วก็มีคอมมาให้ซ่อม ตลอดเลยไม่ว่าง
      เดี่ยวว่างแล้วอาจจะลองครับ

Comment

Working...
      X