Announcement

Collapse
No announcement yet.

เหลือเชื่อ 8800GT เหลือแค่ 4660.-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปิดกระทู้ไปได้เลย ใครบ้าไปซื้อก็เชิญ ทุกร้าน ทุกสาขา ยันสำนักงานใหญ่ ไม่มีของตั้งแต่แรก แถมสั่งจองก็ไม่ได้ รึใครจะเถียง
    (ปล. ไม่มีส่วนได้เสียครับผมแฟนค่ายแดง แต่หมั่นไส้ราคา อิอิ)

Comment

ก็นั่นนะดิเห็นที่พันทิพย์เมื่อวานราคาก็ไม่ต่ำกว่า 6500 แน่นอน

Comment

Originally posted by mrlup View Post
        ปิดกระทู้ไปได้เลย ใครบ้าไปซื้อก็เชิญ ทุกร้าน ทุกสาขา ยันสำนักงานใหญ่ ไม่มีของตั้งแต่แรก แถมสั่งจองก็ไม่ได้ รึใครจะเถียง
        (ปล. ไม่มีส่วนได้เสียครับผมแฟนค่ายแดง แต่หมั่นไส้ราคา อิอิ)

ไม่มีของจริงคับ มีคนไปดูหน้าร้านที่เซียร์มาแล้ว

Comment

กำจิงๆไม่มีจิงๆหรอคับอดเลยตอนบ่ายวันนี้adviceลดเหลือ4300แล้วงะสงสัยอีกวันจะ4000กะว่าจะซื้อสัก2ตัวนะนี่

Comment

Originally posted by DGF View Post
            มันมีของจริง ๆ หรือเปล่า
            ผมล่ะเบื่อร้านพวกนี้จริง ๆ
            พรุ่งนี้จะไปถามให้ เพราะจะไปเซียร์
            ผมว่าคงโปรโมทเวปหนะพี่..เมื่อเช้ารีบไปเลยพี่ร้อนก็ร้อน...(ในใจคิดอยู่แล้วหละคับว่าซุยแน่น..)
            แต่ก็ลองไปดูเพื่อความกระจ่างแจ้งในข้อสงสัย...ตามที่คิดคับพี่น้อง..หน้าเวปท้าจำไม่ผิดมันพึ่งลงเมื่อวานเองจนทำให้วงการ 88XX สะดุ้ง..คนในเวปหลอนไปตามๆกัน...แต่พอถามเข้าจริง..พนักงานหน้าใสทำท่างง..เออ8800GT เหรอค่ะ...ของหมด..(วันเดียวนี้นะคับของหมดเลยเหรอ...งง....หรือมีตัวเดียวแล้วคนในคาบไปแล้ว...งงจึง.......น้ำมันยิ่งแพงอยู่

Comment

เหอะๆ

Comment

มีของมาแล้วคับ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=212135

Comment

Working...
                X