Announcement

Collapse
No announcement yet.

GIGABYTE กับรางวัลจากนิตยสาร Quick PC เดือน พฤษภาคม 2551

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GIGABYTE กับรางวัลจากนิตยสาร Quick PC เดือน พฤษภาคม 2551

อัพเดทรางวัล GIGABYTE อีกครั้งครับ สำหรับเดือน พฤษภาคม 2551 จากนิตยสาร Quick PC ครับ

GA-X38T-DQ6 ได้รับรางวัลจาก BuyCom Magazine ( โล่รางวัล )

GA-EP35-DS4 ได้รับรางวัลจาก Quick PC ( โล่รางวัล )

GA-MA790FX-DS5 ได้รับรางวัลจาก Quick PC ( โล่รางวัล )

ใครอยากรู้ข้อมูลการทดสอบก็ไปหาซื้อตามแผงหนังสือนะครับ อิอิ

ผมว่าของมันดีอยู่แล้วครับสำหรับgigabyte แต่อย่างงี้โปรโมทไปมั๊ยง่ะ

Comment

Originally posted by pexkung View Post
      ผมว่าของมันดีอยู่แล้วครับสำหรับgigabyte แต่อย่างงี้โปรโมทไปมั๊ยง่ะ
      No Comment ครับ เพราะน้อยคนที่จะรู้ว่า นิตยสารอื่นๆมีอะไรใหม่ๆบ้าง คิดในแง่เป็น Guide Line หรือคนที่กำลังจะตัดสินใจซื้อมาอ่าน
      ถือซะว่าโปรโมทหนังสือด้วยนะครับท่าน อย่าคิดมาก เพราะผมก็สละเวลาถ่ายรูปแล้ว Upload ให้คนที่สนใจจริงๆเข้ามาอ่านครับ

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
        No Comment ครับ เพราะน้อยคนที่จะรู้ว่า นิตยสารอื่นๆมีอะไรใหม่ๆบ้าง คิดในแง่เป็น Guide Line หรือคนที่กำลังจะตัดสินใจซื้อมาอ่าน
        ถือซะว่าโปรโมทหนังสือด้วยนะครับท่าน อย่าคิดมาก เพราะผมก็สละเวลาถ่ายรูปแล้ว Upload ให้คนที่สนใจจริงๆเข้ามาอ่านครับ
        ใช้คำนี้กับงาน ???

Comment

Originally posted by God_Hand View Post
          งานที่โคราช เอามาแจกให้ลองใช้บ้างนะครับ

ไม่เคยใช้เลย ปากบ่ออก

Comment

Originally posted by Getzz View Post
            เป็นคำที่พวกพระเอกลิเก พระเอกงิ้ว ใช้กันครับ อย่าตกใจ

Comment

รอ P45 อยู๋นะครับไม่ขายสักกะที

ที่ผม ไม่ใช้ A เพราะอะไรรู้ไหมครับ ใส่แรม 4 G XP32Bit มันเห็น 2 G ไม่เกินนี้ตลอดเลย ลองเปลี่ยนเป็น DFI เพิ่ม มาเป้น 3.3 G อันนี้โอเคเลยที่ต้องการ ส่วน Giga ก็เห็น 3.2.- 3.3

ความเห็นส่วนตัวนะครับอันนั้น ใช้แล้วตรงความต้องการเราก็ใช้อันนั้น นะครับ

Comment

Originally posted by Chodose View Post
                งานที่โคราช เอามาแจกให้ลองใช้บ้างนะครับ

ไม่เคยใช้เลย ปากบ่ออก
                แน่นอนๆ จะหาของแจกให้ได้ หรือไม่ก็เผลอก็หยิบ แต่ของใช้ไม่ได้นะ อิอิ
                Last edited by God_Hand; 29 May 2008, 07:48:18.

Comment

Originally posted by Getzz View Post
                  ใช้กับงานนอกเวลาเหมาะที่สุด ช่วงกลางคืนดึกๆ

Comment

Originally posted by tgst View Post
                    เป็นคำที่พวกพระเอกลิเก พระเอกงิ้ว ใช้กันครับ อย่าตกใจ
                    ประมาณนั้น แล้วมันก็จะมีพวกผู้ร้ายมากวนใจอยู่เรื่อยๆ ฮ่าๆ
                    Last edited by God_Hand; 29 May 2008, 07:47:34.

Comment

Originally posted by MaKuBeck View Post
                      รอ P45 อยู๋นะครับไม่ขายสักกะที

ที่ผม ไม่ใช้ A เพราะอะไรรู้ไหมครับ ใส่แรม 4 G XP32Bit มันเห็น 2 G ไม่เกินนี้ตลอดเลย ลองเปลี่ยนเป็น DFI เพิ่ม มาเป้น 3.3 G อันนี้โอเคเลยที่ต้องการ ส่วน Giga ก็เห็น 3.2.- 3.3

ความเห็นส่วนตัวนะครับอันนั้น ใช้แล้วตรงความต้องการเราก็ใช้อันนั้น นะครับ
                      P45 ของมันต้องจองนะครับ ช่วงแรกคงเข้าไม่เยอะ ลองไปสอบถาม Synnex , Scanner , Com7 รู้สึกเข้ามาหลายรุ่นนะครับ แต่พวกของใหญ่ๆคงมาไม่ถึง 20 ตัวมั้ง

ความเห็นส่วนตัวนะครับอันนั้น ใช้แล้วตรงความต้องการเราก็ใช้อันนั้น นะครับ = ถูกต้องครับ

ที่ผม ไม่ใช้ A เพราะอะไรรู้ไหมครับ ใส่แรม 4 G XP32Bit มันเห็น 2 G ไม่เกินนี้ตลอดเลย ลองเปลี่ยนเป็น DFI เพิ่ม มาเป้น 3.3 G อันนี้โอเคเลยที่ต้องการ ส่วน Giga ก็เห็น 3.2.- 3.3 = มันต้อง 64 Bit นะครับถึงจะเห็น 4GB , Vista ตอนนี้ SP1 สามารถเห็น 4GB แล้ว ลองดูที่ Patch ต่างๆครับ

Comment

วันนี้ว่าจะซื้อเเล้ว หนังสือ เเต่เพื่องานที่ต้องส่ง อาจารย์ จึงเลื่อนออกไปเพื่อไม่ให้เกิด กิเลส -*-

Comment

No comment 5 5 5+

จขกท.สร้างวีรกรรม ไว้เยอะ ตั้งแต่ Msi ละ หึหึหึ นิสัยไม่ดี โปรโมทของตัวเอง โดยการโจมตี ของคนอื่น คนแบบนี้แย่(ผลิตภัณฑ์ด้วย) 5 5 5+

Comment

อืม....
                            Quick PC ไม่ค่อยได้อ่าน อ่านแต่ CHIP น่ะ

Comment

หึ ๆ ๆ ตลก ปน ......มีพวกผู้ร้ายมากวนใจ

เพ้อเจ้อไปใหญ่แล้ว

Comment

Working...
                              X