Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ Antivirus เจ๋งๆหน่อยคับช่วงนี้ มีข้อแม้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ Antivirus เจ๋งๆหน่อยคับช่วงนี้ มีข้อแม้

ไม่เอา AVG 8 นะคับ เพิ่งลบไป มันเรื่องมาก มากเลย จับโน้นนี่ ไปหมดอะไรมันไม่รู้ ขนาดปลดบ้างแล้ว
    Kasper 7 (มั๊ง) key ชอบหมดอายุ เบื่อหา key ใหม่

ยังไงช่วยแนะนำทีนะคับทีครับ ตอนนี้ ใช้ร่มแดง ตัวฟรีไปพลางๆ -*-

มีครับ ตัวนี้เทพ เลย antiautorun ครับ ใส่ไว้ไม่ต้องกลัวเลย กินเครื่องน้อย

ปล. กันได้ตัวเดียว นอกนั้นงานเข้าเพียบ

Comment

nod32 ไงครับ

Comment

ก็ซื้อของถูกกฎหมายซิครับ เดี๋ยวนี้ไม่แพงแล้ว....อยากได้ตัวไหนก็เลือกเอา

Comment

Comment

ESET Smart Security เบาเครื่อง ใช้ง่าย ไม่เรื่องมาก

Comment

Originally posted by amstel View Post
              ยีนยันอีกคนครับผมใช้อยู่ แต่คีย์ใกล้หมดอายุแล้วเพราะเวอร์ชั่น 2009 ตัวทดลองใช้ฟรี 30 วันออกมาแล้ว

Comment

NOD32 V.3 แหล่มครับ

Comment

ผมว่าราคาของแท้มันค่อนค้างถูกแล้วนะครับ ไม่ว่าจะ NOD หรือ KIS ทั้งสองัวนี้ถือว่าอยู่ระดับแนวหน้า (สำหรับผมอ่ะนะ)

ปล.ต้องทดลองใช้ดูอ่ะนะว่าชอบตัวไหน ส่วนตัว KIS ครับ รอเงินเดือนออก จะไปสอยของแท้ละ เซง Black List

Comment

Originally posted by duke1 View Post
                    มีครับ ตัวนี้เทพ เลย antiautorun ครับ ใส่ไว้ไม่ต้องกลัวเลย กินเครื่องน้อย

ปล. กันได้ตัวเดียว นอกนั้นงานเข้าเพียบ

ซะงั้น ของเค้าดีจิงๆ

Comment

Nod 32 V.3 แจ่ม !!!

Comment

เห็นด้วยกะข้างบนค๊าบ

Comment

Nod 32 ครับ เวอร์ชั่น 3 เบาครับไม่มีปัญหาการใช้งาน อัพเดทได้ด้วยแหล่ะแ แต่ลืมไปแล้วว่าไปโหลดจากเว็บไรมา

Comment

NOD32 V.3 ด้วยคับ
                            ลง NODlogin ด้วยอัพได้ตลอด
                            ลองดูใน http://www.adslthailand.com/forum/viewtopic.php?t=57531
                            เขาอัพเดตตลอด
                            Last edited by Jfong; 30 May 2008, 10:44:11.

Comment

ตอนนี้ผมเห็นดีที่สุก ก็ Bitdefenfer แต่มันกินเครื่องมากนะคับ

Comment

Working...
                              X