Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ

ผมต่อคอมเสด พอกดเปิด พัดลมติดเคสและ heat sink วิ่งไปนิดนึงก็หยุด

พอลองถอดสาย 4 pin ออก ปรากดว่าวิ่งฉิว แต่หน้าจอก็ไม่ติด

ทำไงดีครับ พอดีเป็นมือใหม่ในเรื่องนี้

ปล. ผมฟลุ้คทำติดครั้งนึง แต่ทำไมพอลองปิดแล้วเปิดใหม่ ก็ไม่ติด

ไฟไม่พอแน่ๆๆ พาว์เวอร์ เริมไปละมั่ง

Comment

พาวเวอร์ติดมากับเครชใช่ไหมครับเปลี่ยนเลย

Comment

ไม่ใช่ครับ เพิ่งซื้อมาซิงๆ 450w

ตอนนี้ได้แระครับ แต่ มานไม่ดังติ้ดๆ หน้าจอมานไม่ขึ้น T~T ช่วยทีคร้าบบบบบ

Comment

Working...
        X