Announcement

Collapse
No announcement yet.

3870 toxic อุณหภูมิ 52 องศา ปกติไหม อะ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3870 toxic อุณหภูมิ 52 องศา ปกติไหม อะ ครับ

คือ ปกติ อุณหภูมิการ์ดจอ ควรอยู่ที่เท่าไหร่อะครับ

ปล. 52 oc แล้วนะครับ

ประมาณนี้ละ การ์ดจอ มันต้องร้อนอยู่แล้ว ครับ ถ้าเปิดแล้ว ภาพ เป็น ลายๆๆค่อยว่ากัน

Comment

9800gtx ของผม idle อยู่ที่ 53 - 55 ครับ

Comment

ปกติมากมาย ถ้าเกิน 80 ถึงจะน่าเป็นห่วง 90ยิ่งแล้วใหญ่
        แต่ 52c สบายใจหายห่วง

Comment

~เย็นนะเนี่ย

Comment

ผิดปกติแล้ว เย็นเกิน OC อัดไปให้ถึง 65 องศาเลยแรง.............. ^^

Comment

Working...
            X