Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง MB ของ Asus หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง MB ของ Asus หน่อยครับ

Asus P5K SE ไม่ทราบว่ามันดีหรืเปล่าครับ แล้วถ้าผม ซื้อแรม 2 ตัว

ของ OCZ รุ่น Pattinum 1 GB 800 MHZ 2 ตัวซื้อแยกนะครับ

จะทำ Dual Channal ยังไงอะครับ สำหรับ MB ตัวนี้อะครับ

แล้วรุ่นนี้จะใช้กับ E8500 ดีไหมครับ

ไม่รู้ครับ มาดัน

Comment

ใช้อยู่พอดีเลย P5K se ผมใช้แค่ kingston 1gb 2 ซื้อแยกกัน

ทำดูอัล ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไรนี่ครับ

Comment

แค่เสียบเข้ากับ Port ของมัน ให้ตรงสีมันก็ Dual Auto เหรอครับ

Comment

Working...
        X