Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!! Ctrl+Alt+Del มันพิการครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!! Ctrl+Alt+Del มันพิการครับ

คือพอ_กด Ctrl+Alt+Del ออกมาแล้วหัวมันแหว่งครับ ตามรูปครับ
    จะเรียกมันออกมาให้ครบยังไงล่ะครับ
    ช่วยทีครับ
    ++เป็นโน้ตบุคของหลานอ่ะครับ พอดีจะสอนให้ปิดโปรแกรมในTask Manager แต่เจ้ากรรมหัวมันด้วนซะงั้น++
    Attached Files
    Last edited by tangtai; 29 May 2008, 00:53:35.

ยังงี้ ทำไม่เป็น สงสัยไปปิดอะไรไว้อะ

Comment

ดับเบิลคลิกที่ตัวโปรแกรมอีกครั้งครับ แล้วเมนูต่างๆจะกลับมา

Comment

virus เอาไปแด่ก

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
          ดับเบิลคลิกที่ตัวโปรแกรมอีกครั้งครับ แล้วเมนูต่างๆจะกลับมา
          ทำได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

แล้วทีนี้จะทำกลับคืนให้มันพิการเหมือนเดิมยังไงครับ
          Last edited by tangtai; 29 May 2008, 01:31:55.

Comment

Originally posted by tangtai View Post
            ทำได้แล้วครับ ขอบคุณครับ

แล้วทีนี้จะทำกลับคืนให้เหมือนเดิมยังไงครับ
            ก็ดับเบิ้่ลคลิกที่เดิม ที่คุณทำให้มันกลับมา

มันก็จะหายไปไงล่ะครับ - -"

Comment

Comment

Working...
              X