Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน ขอความเห็น 790FX ของสองยี่ห้อนี้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

DK790FX จริงๆปรับไม่ยากหรอกครับ ถ้ามีพื้นฐานทางด้านโอเวอร์คล๊อกบ้าง

Comment

มีใคร จัด DK790FX กะ X4 9850 แรม 1066 vga แรงๆ รึยังหว่า

eXzato ใช้ power ไรอยู่ครับ

Comment

Originally posted by pickboyz View Post
        เอ่อ..ขอรบกวน ผู้ที่ใช้ DK790FX ช่วยดูความร้อน Chipset ให้หน่อยคับ
        ซิ้งทำมาเล็กกว่าคนอื่นเขามากเลย

รบกวนทีนะคับ
        ของผม 45 องศา แหะๆ

Comment

Originally posted by FREEDOMX View Post
          มีใคร จัด DK790FX กะ X4 9850 แรม 1066 vga แรงๆ รึยังหว่า

eXzato ใช้ power ไรอยู่ครับ
          กะลังฝึกจัดอยู่ครับ

Comment

Originally posted by momotaro2u View Post
            กะลังฝึกจัดอยู่ครับ

ของท่านนิ เสปก มีแต่ของดำ ๆ มีเลสในรึปล่าวครับ สื่อถึง ถั่ว ปล่าว อิ อิ

Comment

ง่ะ DFI LP DK 790GX-M2RS มาแล้วซะงั้น

Comment

Originally posted by FREEDOMX View Post
                ของท่านนิ เสปก มีแต่ของดำ ๆ มีเลสในรึปล่าวครับ สื่อถึง ถั่ว ปล่าว อิ อิ
                มันก็ไม่แน่นะครับ ต้องให้เจ้าตัวมาแถลงดีกว่าครับ 555+

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                  มันก็ไม่แน่นะครับ ต้องให้เจ้าตัวมาแถลงดีกว่าครับ 555+
                  ว่าไปนั้นเลยท่าน

ไม่จรี๊งงงงง

ไม่จริง

อิอิ

(อ่าสเปกนี้ ท่านวิกรจัดมานา )

Comment

ผมใช้UT 790FX-M2R ใบออสมีไรให้ปรับเยอะมากเลย พี่ๆท่านใดมีวิธีเซทไบออสช่วยแนะนำด้วยงับ

Comment

Working...
                    X