Announcement

Collapse
No announcement yet.

Titan Quest อ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Titan Quest อ่าครับ

มีวิธีสั่งโจมตีต่อเนื่องมั๊ยครับ อย่างเช่น Ctrl ค้างไว้แล้วคลิ๊ก
    ผมลองตั้งนานยังไม่เจออะครับ ใครเคยเล่นบอกทีนะครับ

ก็กดปุ่มซ้ายค้างที่ตัวศัตรู จนมันตายได้นี่ครับ ไม่ทราบตอบตรงคำถามหรือเปล่า

Comment

เด๋วลองอีกที

Comment

กดแช่ไว้ครับเกมนี้ ไม่น่าจะมีปุ่ม ล็อคฟันนะ
        มันทำให้เกมดูเล่นยากขึ้นครับ พอฆ่าตัวนึงเสร็จก็ต้องย้ายเมาส์ไปแช่อีกตัว

Comment

ผมแนะนำเล่นตัวละครที่มีท่ากด Right-CLick ครับเช่ย Rouge Warfare Dream Hunter Storm Earth
          หรืออ่ะไรทำนองนี้ ปัญหาที่ว่าจะหมดไปครับ อิๆ

Comment

ผมเล่นแล้วงงๆอ่ะ บางทีไอเท็มตกมองม่ะออก = ="

Comment

ขอบคุณทุกท่านนะครับ

Comment

ไม่เป็นไรครับ อิอิ

Comment

Originally posted by Asterias View Post
                  ผมเล่นแล้วงงๆอ่ะ บางทีไอเท็มตกมองม่ะออก = ="
                  ฆ่ามอนเสร็จทุกครั้งก็กดส่องไอเ้ท็มซิฮะ เสร็จปุ่มไว้ อย่างผมเซ็ตไว้ที่ปุ่ม Filter Common-Broke
                  ให้มันกด Alt แล้วเห็นเฉพาะ ยา-รูน-ชามร์ เหลือง-ฟ้า-ม่วง-เขียว

Comment

Originally posted by snooby View Post
                    ฆ่ามอนเสร็จทุกครั้งก็กดส่องไอเ้ท็มซิฮะ เสร็จปุ่มไว้ อย่างผมเซ็ตไว้ที่ปุ่ม Filter Common-Broke
                    ให้มันกด Alt แล้วเห็นเฉพาะ ยา-รูน-ชามร์ เหลือง-ฟ้า-ม่วง-เขียว
                    อ่อ ขอบคุณมากงับ เดี่ยวจาลองนำไปใช้ดู เล่นสายอะไรกันบ้างเนี่ย ^^ ส่วนตัวผมเล่นไฟอยู่

Comment

Originally posted by Asterias View Post
                      อ่อ ขอบคุณมากงับ เดี่ยวจาลองนำไปใช้ดู เล่นสายอะไรกันบ้างเนี่ย ^^ ส่วนตัวผมเล่นไฟอยู่
                      Habringer 50+ Legend
                      Druid 50+ Legend
                      Slayer 40+ Epic

Comment

โอ้วลองแล้วครับ ใช้ได้เลย ^^

Comment

มันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                          X