Announcement

Collapse
No announcement yet.

Race Driver: GRID RELOADED มีให้โหลดแล้วนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Race Driver: GRID RELOADED มีให้โหลดแล้วนะครับ

เวปบิท นะหาเอาเอง

ทราบแล้วโหลด...เอ๊ย..ทราบแล้วเปลี่ยน...อิอิ

Comment

ของผมบิตสีส้มคับ อิอิ

Comment

โอ้ยยย อยากเล่นๆๆๆๆๆ

Comment

แหมม ทีผมแรกยังไม่กล้าโพสเพราะเห็นเพิ่งออก กลัวFake กะจะลองก่อนว่าจริงหรือไม่ค่อยมาบอก อันนี้มาบอกเลยนะครับ หุๆ ไวจริงๆ

และคำถามที่ว่าจริงหรือFakeจากกระทู้นี้ ตอนนี้เรามีคำตอบให้ท่านแล้ว อันนี้ของจริงนะครับ

ตอนแรกเห็นโหลดไม่ขึ้น... ผมเลยเปลี่ยนจากตัวที่เป็นแยกๆไฟล์ มาเป็นตัวISOเลยครับ จริงๆแล้วขี้เกียจแต่ไฟล์ทีหลังด้วยล่ะ HDDไม่พอ ทิ้งไว้คืนนึงก็ได้ผลตามรูปเลย แต่ทว่า... HDDผมเหลือที่ว่าง57MB เอาไว้จะเคลีย์แปปนะ เดี๋ยวมาSeedต่อ (คลิกที่รูปเพื่อดูภาพใหญ่)

ตัวเกมเป็นไงอย่างเพิ่งถามนะครับยังไม่ได้ลองลง ผมมีสอบปลายภาคเริ่มวันจันทร์นี้ ไปล่ะ แว๊บ~

อ้อ ลืมบอกไปเลย ตัวนี้เป็นบิทนอกนะ ถ้าใครอยากได้ไฟล์Torrentหลังไมค์มานะครับ หมดเขตวันที่30/5/2008 เวลา เที่ยงคืน หลังจากนั้นผมอ่านหนังสือสอบแล้ว อาจจะไม่เข้ามาตอบสักระยะนึงแต่คงมีแวะมาดูบ้างครับ
          Last edited by Beaver_XT; 29 May 2008, 12:46:29.

Comment

ท่าน destinyair เช็คPMครับ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
              ท่าน destinyair เช็คPMครับ
              ขอบคุณน่ะครับ

Comment

เล่นแล้วเป็นไงบ้างท่าน

Comment

สำหรับผม ชอบmode Drift มากมายเลย มันส์ดีจังเสียงกระหึ่มเลย 555 สวยด้วย

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                    เล่นแล้วเป็นไงบ้างท่าน
                    ยังไม่ได้เล่นเลยครับ เริ่มสอบวันจันทร์ยังอ่านหนังสือไม่จบเลย ถ้านั่งเล่นสงสัยเกมจบ แต่อาจเรียนไม่จบ ได้พบส้นเท้ามารดาแทนแน่ๆครับ>.<"

ปล.Assassin CreedกะBioshockเพื่อนไม่ยอมเอามาให้ซะที เพิ่งจะนึกขึ้นได้แล้วโหลดเหมือนกัน HDDมันก็เต็มอย่างที่ท่านเห็นนั่นหล่ะครับ ไดรฟ์นึงเหลือ57เมก อีกไดรฟ์เหลือ2Gb เอาไว้สอบเสร็จตะลุยเลย อิๆ

Comment

อยากได้เวป bit แบบ มีเกมเยอะๆมั้ง ที่ผมเล่น อยู่ไม่มีเกมเลย มีแต่หลังแหละเพลงซ่ะส่วนใหญ่

Comment

เล่นแล้วป็นไงบ้างคับสนุกไหม เอาภาพมาให้ดูกันบ้างนะคับ อยากเห็น

Comment

ตอนนี้ bitcosmo เอามาปล่อยแล้วน่ะครับ

Comment

Originally posted by gunner18 View Post
                            เล่นแล้วป็นไงบ้างคับสนุกไหม เอาภาพมาให้ดูกันบ้างนะคับ อยากเห็น
                            เอาล่ะนะครับ ได้ลองหน่อยนึงแล้ว พักอ่านหนังสือมาเล่นแปปนึงอิๆ
                            ถามว่าความรู้สึกที่ได้เล่นนะครับ เอาง่ายๆเลยคือ ตั้งแต่NFS Porsche กับ Underground2เป็นต้นมา ผมยังไม่เคยเล่นแล้วใจเต้นแรง+บีบจอยแรงขนาดนี้มาก่อนเลย

มาดูภาพกันเลยครับ โหลดโหดกันไปเต็มๆ10ภาพ

Comment

เกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆ..

Comment

Working...
                              X