Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล็กๆ น้อยๆ กับ Audioquest สำหรับคนที่ยังไม่ได้อ่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล็กๆ น้อยๆ กับ Audioquest สำหรับคนที่ยังไม่ได้อ่านครับ

1) มีหลายเรื่องน่ารู้เหมือนกัน สำหรับคนที่ผ่านตาก็ผ่านเลยครับ เห็นหลายคนกำลังสนใจเรื่องสายพอดี

2) http://www.piyanas.com/pic_news/audi..._newriver.html

ขอบคุณครับ แต่หูตะกั่วแบบผม คงใช้ของไม่แพงเหมือนเดิมแหละนะ ทองมากเดี๋ยวมีเรื่อง(เสียเงิน)

Comment

ดีเกินหูจะรับไว้

Comment

โคลัมเบีย สวยยอิอิ

Comment

1) ไม่ต้องซื้อหรอกครับ ผมก็คิดว่าคงไม่ซื้อเหมือนกัน แสน สาหัสขนาดนั้น
          2) แต่รู้ไว้ใช่ว่าฯ ส่วนตัวผมถูกใจ packaging มากเลย ^^

Comment

นึกว่าหน้าม้าปิยะนัส อิอิ

Comment

1) อิอิ ตอนนี้ผมสรุปว่า ปิยะนัส ซื้อได้ แต่ห้ามปรึกษา ...

Comment

สวยดีคับ อิอิ

Comment

Working...
                X