Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเกี่ยวกับการต่อ HDD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเกี่ยวกับการต่อ HDD ครับ

1 ขอถามท่านทั้งหลายหน่อยครับ ว่าการต่อ HDD ที่ถูกต้องที่สุดและแรงขึ้น อ่ะครับ ควรต่อยังไงอ่ะ ของผม เมนบอร์ มันมีช่อง pri และ Sec IDE อย่างละ 1 ช่อง อ่ะครับ แล้วผม ต่อ HDD ที่ช่อง pri ide ผมต่อถูกใหมครับ

2 และช่วยแนะนำด้วย ครับว่า ที่เข้าต่อ HDD ให้ถูกต้อง และ มันเร็วขึ้น ทั้ง 2 แบบเลยนะครับ ทั้ง SATA และ IDE ที่ ท่านๆ ใช้ต่อกัน(มาตรฐานสากล)อ่ะครับ ขอบคุณครับ

1 ถูก

2 ก็เสียบตามคู่มือเลยคับ

Comment

อย่าพ่วง CD DVD ROM เข้ากับฮาร์ดดิสค์ มันไม่แรงขึ้นหรอกแต่ไม่ช้าลงต่างหาก

Comment

Working...
      X