Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้โปรแกรมnorton ที่มากับแผ่นCDของasus บ้างคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้โปรแกรมnorton ที่มากับแผ่นCDของasus บ้างคับ

ว่าดีไหม และมันมีวันหมดอายุรึป่าว

ของฟรีไม่มีในโลกครับ

Comment

น่าจะมีวันหมดอายุนะครับ แต่ผมไม่ถูกโรคกะNortonอ่ะ พอได้มาก็สอยNODมาลงเลย

Comment

ถ้าจำไม่ผิด ใช้ได้1เดือนไม่ก็3นี่เเหละ

ผมว่าลงตัวRemoval Toolของมันลบออก เเล้วใช้ตัวอื่นดีก่า

Comment

จริงๆผมใช้kis7 อยู่นะ่ครับ แต่เบื่อ blacklist เลยลองถามดูว่าตัวนี้เป้นไงเห็นมีมาให้ในแผ่น แต่ถ้าไม่workผมก้ยอมใช้kis7ต่อ

Comment

ใช้AVGดีกว่าครับ ฟรี ดี ไม่กินแรม

Comment

ผมวา Nod32 ดีกว่าเยอะครับพี่น้อง ใช้มา 3 ปีแล้ว ดันไวรัสได้ทุกตัว จิง ๆ ๆ

Comment

Originally posted by saksith View Post
                จริงๆผมใช้kis7 อยู่นะ่ครับ แต่เบื่อ blacklist เลยลองถามดูว่าตัวนี้เป้นไงเห็นมีมาให้ในแผ่น แต่ถ้าไม่workผมก้ยอมใช้kis7ต่อ
                ฮ่าๆ kis7ผมก็เพิ่งโดนแบ็คไปเอง สงสัยโดนทั้งบาง

ผมขี้เกียจเเก้รีจีสblacklist เลยเปลี่ยนไปลงkav8 2009เเทน ..หน้าตาหล่อเหลาดี

Comment

์nod32 ผมใช้จนเบื่อแล้ว ทดสอบแล้วkis7 มันร้องดีเลยลองเปลี่ยนบรรยากาศบ้าง อิอิ

Comment

ืnod32 หน่ะ.....ที่เห็นไม่มีปัญหา ผมว่าคิดผิดนะ...ลองเอา scan ตัวอื่นมา scan ซิจะรู้ว่าไวรัสอยู่ในเครื่องคุณมากขนาดไหน....ที่มันตรวจไวรัสได้ดี แต่ spam trojan ฯลฯ ไม่ค่อยได้เรื่องหรอก....ที่บอกเพราะผมก็ใช้มาแล้วเหมือนกัน

Comment

ไม่ปลื้ม Norton อย่างมากครับ

เครื่องบูตช้ามากๆ

แถมยังไม่ฟรีอีก

ฮ่าๆ

remove Only

Comment

Originally posted by wathaminsan View Post
                        ืnod32 หน่ะ.....ที่เห็นไม่มีปัญหา ผมว่าคิดผิดนะ...ลองเอา scan ตัวอื่นมา scan ซิจะรู้ว่าไวรัสอยู่ในเครื่องคุณมากขนาดไหน....ที่มันตรวจไวรัสได้ดี แต่ spam trojan ฯลฯ ไม่ค่อยได้เรื่องหรอก....ที่บอกเพราะผมก็ใช้มาแล้วเหมือนกัน
                        เห็นด้วยครับ ตอนนั้นเครื่องผมติดไวรัสทาง msn ใช้ nod32 หาไวรัสไม่เจอ เพื่อนบอกให้ลองใช้ avg ดู ปรากฏว่า หายครับ ตั้งแต่นั้นมาผมเลยเลิกใช้ nod32 เลยครับ ใช้แต่ avg นี่แหละ

Comment

ผมใช้ Avira Antivir Premium อ่ะครับ ใกล้จะหมดอายุละเนี่ย

Comment

Working...
                          X