Announcement

Collapse
No announcement yet.

HP....ทำกับผมได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HP....ทำกับผมได้

ช่วยทีครับ...hp ตัวใหม่ไม่มี driver ลง window xp มีแต่ vista ต้องทำไงดีครับ
    ใครมีช่วยหน่อยครับ

HP Pavilion a6482l Desktop PC

ช่วยหน่อยครับ....

(ต่อไปถ้าซื้อ HP คงหา driver ลง XPไม่ได้แล้ว...เพราะ window xp เลิกผลิตแล้ว....)

ตัวเก่า ไม่มีได้ไง เหอะๆๆ สงสัยตัวนี้ ไม่ได้ทำ ของ xp มา

Comment

เง่อๆๆ
      ต้องค่อยๆลองหาดูครับ หรือเอารุ่นอื่นมาลองลงเผื่อใช้ได้ ของผมใช้คอมแพคกว่าจะครบก็เหนื่อยเหมือนกัน
      เห็นในบอร์ดนี้มีคนเคยมาโพสต์ให้โหลดไว่อ่ะครับ ลองหาดู
      ที่น่าหงุดหงิดคือเวบผู้ผลิตมานมีให้โหลดแต่ดันใช้ได้บางตัวซะง้านซะง้านอ่าา_*_

Comment

เศร้า

Comment

ผมว่าจะเลิกใช้แล้ว...HP...อิอิ
          ที่ HP ไม่มีแผ่น driver มาให้เพราะเขาต้องการให้ได้ driver ตัวใหม่ในเว็บไซต์ผู้ผลิต....โหลดกันตายเลย...

Comment

คุณรู้รึเปล่าลูกค้าผมซื้อHP มาแล้วไปซื้อการ์ดจอมาใส่ ใช้ไปสามวันเสียงหายจะเอาไปเครมมันบอกหมดประกันครับ
            นี่ยังไม่ได้โทรไปสนง.ใหญ่มัน ถ้าหมดประกันจริงๆจะได้ช่วยมันโฆษณา ดังแน่ HP

Comment

Originally posted by jogatoni View Post
              ช่วยทีครับ...hp ตัวใหม่ไม่มี driver ลง window xp มีแต่ vista ต้องทำไงดีครับ
              ใครมีช่วยหน่อยครับ

HP Pavilion a6482l Desktop PC

ช่วยหน่อยครับ....

(ต่อไปถ้าซื้อ HP คงหา driver ลง XPไม่ได้แล้ว...เพราะ window xp เลิกผลิตแล้ว....)
              ต้องโทรไป HP แล้วขอลิ้ง Download drivers จากเจ้าหน้าที่ support ขอ HP ที่เบอร์ 02-3539000 คับได้แน่นอน ฟันธง !!
              ปล.ตอนนี้็HP หรือบริษัทอื่นเค้าเลิกทำแผ่น Media Drivers กันแล้ว ต้องโหลดที่เว็บอย่างเดี่ยว *0*
              Last edited by l2acha; 30 May 2008, 13:36:35.

Comment

ขอบคุณครับ....

Comment

acer รุ่นใหม่ๆบางรุ่นก็ไม่มีแล้วนะครับ

Comment

ลง XP เวอร์ชั่นไหนครับ ถ้าลงเวอร์ชั่นใหม่ๆ คงลงได้ครับไดร์เวอร์ แต่ถ้า 2002 PACK 2 ลงไดร์เวอร์ XP ไม่ด้ครับเชื่อผม

Comment

Working...
                    X