Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับจอฟ้ามีโค็ดครับๆๆๆด่วนๆครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับจอฟ้ามีโค็ดครับๆๆๆด่วนๆครับ

เปิดคอมได้ ไม่เกิน 4 นนาทีครับก็เกินอาการ มีโค้ดว่า 0x0000008E (0xC0000005,0x80577614,0F61BC9A8,0x00000000) บ้างที เล่นๆอยุ่ ฮาร์ดดิสหยุดหมุดไปดื้อๆเล่นอ่ะ

ครับไม่รุ้เป้นอะไรอาการแบบนี้เกี่ยวกับ ฮาร์ดดิสด้วยอ่ะป่าวครับ แล้วพังเคมได้มัยครับๆ

ช่วยด้วยนะครับ

เหอะๆๆ ตอนนี้ ผมก็เป็น นานๆๆเป็นที่ อาการ แบบนี้ มีหลายสาเหตุ แรมเสีย windown เสีย

ของตัวเอง ยังแก้ไม่ได้เลยนิ ตอนนี้ ต้องลอง เปลืยน cpu

Comment

เหอะๆๆ เอ็กพี่เข้าไม่ได้แต่ใช้แผ่น uBuntu เข้าไปกดเข้า firefox เล่นได้ลื่นซ่ะงั้นไม่มีอาการได้ๆเลย
      ทำไมอ่ะ
      หรือเพราะ วินโดน์

Comment

...

Comment

dun dun

Comment

ดันๆๆๆ เองก้ได้

Comment

ดันๆๆๆ เองก้ได้

Comment

ถ้าข้าได้ 4 นาที ลอง ลบโปรไฟล์ทิ้ง แล้วสร้างใหม่ดูครับ
                หรือลอง recovery windows ดูก็ดีครับ

Comment

ลงวินโดว์ ใหม่แบบคลีนน่าจะดีครับผม

Comment

Working...
                  X