Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำวิธีการแก้ไขหน่อยนะครับ FF8 PC นะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำวิธีการแก้ไขหน่อยนะครับ FF8 PC นะครับ

คือว่าผมลงเกมส์แล้วเล่นแบบ hardware นะคัรบ เรื่องของ Graphics นะครับ แล้วผมก็เล่ลนไปเรื่อยๆ นะครับ แล้วมาพบว่าทำไมไม่มีอาการผิดปกติให้เรานะครับ คืออยู่ดีๆ ผมก็ฟันศัตรู miss ๆๆๆๆ ตลอดเลยนะครับ พอชนะมาดูเราติดสภาพผิดปกติ คือ หน้ามืดนะครับ ผมก็ไม่ได้แก้ไขอาการนะครับ ลองเข้าไปสู้ใหม่มันไม่แสดงอาการขึ้นมาครับที่ฉากต้อสู้นะครับแนะนำหน่อยนะครับว่าจะแก้ไขอย่างไร
    คือ ลง patch แล้ว ลงแก้ไขภาพของ nvidia แล้ว นะคัรบ
    สเปกเครื่อง
    p42.6c
    ram 512
    VGA 128 mb geforce fx นะครับ

ผมลองทำหมดแล้วนะคัรบ ยังไงก็แนะนำหน่อยนะครับ

ผมก็เล่นนะแต่ไม่มีอาการแบบนี้เลยครับ เคยเป็นแต่เล่นๆอยู่แล้วหลุดออกมาข้างนอกอะครับ ใครเคยเป็นมั้ง รอผู้เคยประสบเคราะกรรมแล้วแก้ไขได้มาตอบ

Comment

ลองไช้อีมู ps1 ดูดิครับภาพเนียลก่าเยอะเลยเคยเป็นกาน ตอนนั้น เลยหาอีมูฟหาแผ่น ps1 มาลงซะเลย

Comment

ถ้าเป็นเวอร์ชั่นที่ลง PC ผมเล่นไม่เคยเป็นนะครับ เ

Comment

Working...
        X