Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถาม คือจะขาย VGA ที่ใหนรับซื้อมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถาม คือจะขาย VGA ที่ใหนรับซื้อมั้งครับ

คือจะขาย VGA กับ CPU เพื่อซื้อของใหม่ ร้านใหนรับมั้งครับ
    NVD 7300GT p4 3.00 ghz 2อย่างนี้ได้ซัก 500 ใหมนี้ เกมส์ใหม่สนุกๆทั้งนั้นไม่อัฟไม่ใหวแล้ว

7300 ขายซัก 1000 ส่วน P4 3.0 น่าจะได้ซัก 1300 ครับ

อ่อประกาศขายคนในเวปเนี่ยละครับไปที่ร้านมันจะกด ไม่ใช่กดธรรมดากดแบบจมดินเลย
    แล้วกระทืบซ้ำด้วย

Comment

กรรมถ้าขาย 500 ในเบนี้วิ่งแย่งกันลื่นหัวแตกครับ ตามท่านที่ 1 เลยครับ แต่หากอยากขายไว ก็2อย่าง 2000 บ.ผมว่าก็โอเคแล้วล่ะ

Comment

เอาการ์ดจอ คับ อยุ่แถวไหนครับ

Comment

ลืม ถาม การ์ด จอ agp หรือ pci

Comment

เมมใหม่แต่คงไม่ใช่หน้าใหม่ พักนี้เห็นกระทู้แบบนี้บ่อย..

Comment

เสนอ 500 ผมให้ 600 เลยเอ้า

Comment

ตอบ

Originally posted by [aom]club View Post
                คือจะขาย VGA กับ CPU เพื่อซื้อของใหม่ ร้านใหนรับมั้งครับ
                NVD 7300GT p4 3.00 ghz 2อย่างนี้ได้ซัก 500 ใหมนี้ เกมส์ใหม่สนุกๆทั้งนั้นไม่อัฟไม่ใหวแล้ว
                เป็น pci ไม่มีกล่องนะครับ ติดต่อ kiss_perfect_@hotmail.com

Comment

นั่นไงผมบอกแล้วให้ขายคนในเวปนี้ได้ราคาดี ใช่มั้ยละ อิอิ

Comment

Working...
                  X