Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD INTEL งบ17000 เล่นเกมส์ บันเทิงใจ จัดให้ที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AMD INTEL งบ17000 เล่นเกมส์ บันเทิงใจ จัดให้ที

จัดให้ทีครับ วันอาทิตย์จะถอยแล้วยังไม่ลงตัวเลย.....จัดให้ผมทีครับ
    ...ร้านไหนที่หาของได้ราคาถูกๆ.....อิอิ
    (AMD ขอเป็น Phenom นะครับ)
    ขอเฉพาะ 1.CPU
    2.MB
    3.RAM
    4.VGA
    เล่นเกมส์....เล่นเกมส์...เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์......เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์....เล่นเกมส์............เล่นเกมส์........เล่นเกมส์........เล่นเกมส์.........เล่นเกมส์..........เล่นเกมส์...........เล่นเกมส์...........เล่นเกมส์........เล่นเกมส์

.......................ขอบคุณล่วงหน้าแล้วกันนะครับ..........................

Originally posted by nookie444 View Post
    จัดให้ทีครับ วันอาทิตย์จะถอยแล้วยังไม่ลงตัวเลย.....จัดให้ผมทีครับ
    ...ร้านไหนที่หาของได้ราคาถูกๆ.....อิอิ
    (AMD ขอเป็น Phenom นะครับ)
    2.MB
    3.RAM
    4.VGA
    เล่นเกมส์....เล่นเกมส์...เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์......เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์.....เล่นเกมส์....เล่นเกมส์............เล่นเกมส์........เล่นเกมส์........เล่นเกมส์.........เล่นเกมส์..........เล่นเกมส์...........เล่นเกมส์...........เล่นเกมส์........เล่นเกมส์

.......................ขอบคุณล่วงหน้าแล้วกันนะครับ..........................

คาดว่า PSU คงไหว

CPU : E7200 2.53GHZ L2 3MB__________4,610 ฿
    MOBO : Gigabyte GA-EP31-DS3L__________2,250 ฿
    RAM : Apacer 2G/800 x2__________2,740 ฿
    GPU : SPARK 8800GT ZERO2__________7,240 ฿

Total = 16,840 ฿

Comment

คือ PSU ของผม raidmax-rx530ss 530w...มันจาไหวเปล่าครับ...
      แล้วถ้าเปลี่ยน cpu เป็น e8200 แล้วลด แรมเหลือ 2gb ดีเป่าครับ....

Comment

Originally posted by nookie444 View Post
        (AMD ขอเป็น Phenom นะครับ) << คงไม่ไหว
        2.MB
        3.RAM
        4.VGA

CPU:: 6000+ ATHLON X2 5,208
        M/B:: ASUS M2N-E 2,980
        Ram:: 1024/800 CORSAIR 850x2 = 1,700
        VGA:: 512/ATI 3870 GIGABYTE 5,350
        Psu:: Enermax 460W 2,450

เกินนิดๆๆ

Comment

Working...
        X