Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือก Mainboard กันหน่อย M2N/M2n-E/M3A ขอเหตุผลด่วนนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เลือก Mainboard กันหน่อย M2N/M2n-E/M3A ขอเหตุผลด่วนนะครับ

เลือก Mainboard กันหน่อย M2N/M2n-E/M3A ขอเหตุผลด่วนนะครับ ต้องการที่แรงไม่งองแง
    เอาไปใช้กับ
    AMD X2 4600
    Ram Kington 2/800
    vga forsa 8400gs 256
    Hdd 250 sata seagate

ช่วยทีครับ............จากคนชอบเดินพันทิพ

หุหุหุ ดัน

Comment

M3A โล้ด เพราะรองรับซีพียู AM2+/AM2 และเมนบอร์ดใช้ชิพเซ็ต AMD780G ด้วย โอ้วว แรงครับท่าน
      http://www.asus.com/products.aspx?l1=3&l2=149&l3=639

Comment

ถ้าเป็นผมคง M3A เพราะว่ามันใหม่กว่า
        อย่างอื่นต้องดูรายละเอียดอีกทีครับ

Comment

M3A ธรรมดา ชิพเซ็ท AMD 770 นิคับ ผมก้อใช้ แต่ตอนนี้มันอยู่ที่ DCOM แหะๆ

Comment

แล้ว m2n-e ไม่ดีหรอ เห็นบอร์ด สวย มีท่อระบายความร้อนด้วย

Comment

แล้ว m2n-e ไม่ดีหรอ เห็นบอร์ด สวย มีท่อระบายความร้อนด้วย

Comment

ผมใช้อยู่ครับ m2n-e

ผมว่านะ m2n-e สวยกว่า m3a

Comment

M3A
                  ใหม่กว่า สดกว่า เท่กว่า(กินไม่ได้)

Comment

m2n-e ใครเคยใช้มั้ง มีปัญหาป่าว

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                      M3A โล้ด เพราะรองรับซีพียู AM2+/AM2 และเมนบอร์ดใช้ชิพเซ็ต AMD780G ด้วย โอ้วว แรงครับท่าน
                      http://www.asus.com/products.aspx?l1=3&l2=149&l3=639
                      M3A เป็น770G นะคับ
                      M3A78-EMH HDMI ตัวนี้สิ 780G ผมใช้อยู่ ราคาพอกัน

Comment

ตอนนี้ไปเล็ง m3A78-EMH HDMI อ่ะครับ คิดว่าไงครับ
                        ราคาเท่าไรอะครับ ขอราคาที่พันทิพย์อะครับ แล้วมีเวบ เช็คราคาอุปกรณื้แน่นอนไม๊ครับ

Comment

น่าจะ เวิร์คกว่า

Comment

M2N-E ใช้อยู่ ไ่ม่มีปัญหาอะไรครับ ของเขาสวยจริง

Comment

Originally posted by bestza1986 View Post
                              ตอนนี้ไปเล็ง m3A78-EMH HDMI อ่ะครับ คิดว่าไงครับ
                              ราคาเท่าไรอะครับ ขอราคาที่พันทิพย์อะครับ แล้วมีเวบ เช็คราคาอุปกรณื้แน่นอนไม๊ครับ
                              เพิ่งซื้อปลายเมษามั้ง 2,750

Comment

Working...
                              X