Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ driver อะไรของ ATI ซีรี่ส์ HD3xxx ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ driver อะไรของ ATI ซีรี่ส์ HD3xxx ดีครับ

รู้สึกตัวที่แถมมา นั่น เล่นพวกเกมส์ cod4 lost planet bioshock ไม่ค่อยดีเท่าไรเลย ภาพบางเกมส์เพี้ยนๆ บางเกมส์กระตุกเป็นช่วงๆ ท่านที่ใช้ ATI ใช้ driver ตัวไหนกันครับ ขอบคุณครับ

แนะนำ หมั่นอัพเดทตัวล่าสุดไว้จะดีกว่าครับ ผมก็เพิ่งอัพเดทเป็น ATI Catalyst™ 8.5 ครับ

Comment

ไม่เคยใช้ driver แถมมาเลย ชอบโหลดจากเวบอัพเดทล่าสุดมากกว่า

Comment

เอาตัวล่าสุดไว้ก่อนครับ ถ้ามีปัญหาค่อยมาลองไล่กลับไปที่ละรุ่นดู

Comment

8.4ครับ ที่เป็นตัว 3dmark Vantage Hotfix 1.0.1 ครับ

Comment

ส่วนตัวเคยใช้ HD3850 ใช้ตัว 7.12
            ไม่มีปัญหากับเกมส์ที่ท่านกล่าวมาทั้งหมด
            มีเกมส์เดียวที่มีปัญหา คือ เกมส์ Eggsucker (ยิงไข่) ก็เลยขายการ์ดทิ้งซะ (เกมส์โปรด)

Comment

เกมส์ Eggsucker

Originally posted by TWK. View Post
              ส่วนตัวเคยใช้ HD3850 ใช้ตัว 7.12
              ไม่มีปัญหากับเกมส์ที่ท่านกล่าวมาทั้งหมด
              มีเกมส์เดียวที่มีปัญหา คือ เกมส์ Eggsucker (ยิงไข่) ก็เลยขายการ์ดทิ้งซะ (เกมส์โปรด)

เกมส์ Eggsucker นี่นะ ทำไมหรอคับไข่มันไม่แตกหรอ เหอๆ

Comment

วินโดว์ XP , HD 3850
                V. 7.12 เล่นคอมมานด์ 3 ,เคนแรธ , ครายซิส ,ลอสแพลเน็ต(เดโม)ไม่มีปัญหา
                V. 8(จำระหัสไม่ได้ ประมาณ .2) เล่นครายซิส แล้วสีแตก เลยกลับไปหา 7.12
                V. 8.4 เล่นคอมมานด์ 3 , เคนแรธ ,ลอสแพลเน็ต(เดโม) รู้สึกว่าภาพใสขึ้น สวยขึ้น
                แต่ไม่เคยเล่น COD 4 , Bioshock

Comment

ใช้7.10 ดูครับ เท่าที่ใช้มาทุกตัวตัวนี้สุดอยู่ครับ

Comment

7.12 8.3

Comment

เหตุผลที่ผมอยู่ร่วมกับ ATI ไม่ได้ ทำใจไม่ได้จริงๆ

ถ้าเกมต้องค่ายเขียวครับ

Comment

8.3

Comment

Working...
                        X