Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความรู้สึกดีดีที่มีต่อ acer service พระราม 3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความรู้สึกดีดีที่มีต่อ acer service พระราม 3

ผมใช้ Notebook acer 4520 ใช้งานไป 9 วันแล้วเกิดอาการจอเป็นเส้น แล้วไปที่ศูนย์ พระราม 3 เขาเลยเปลี่ยนจอให้ใหม่ รอแค่ 2 วันก็รับเครื่องกลับมาได้ เหนมีคนบ่นว่า บริการหลังการขายของ acer ห่วยแตกนั้นผมว่าแล้วแต่การใช้บริการของแต่ละคนนะพี่้น้อง

ไม่ขอค้านหรือเห็นด้วย

เพราะเคยใช้รุ่นที่เป็นจอ 12 นิ้วอยู่ไม่ถึงเดือนดี
    ก้อขายทิ้ง ขาดทุนไป 2-3,000 -*-

รอดูท่านอื่น..

Comment

ผมก็ใช้มาหลายตัวยังไม่เคยมีปัญหา ตั้งแต่เล่นมามีcompaq 12" ตัวเดียวที่บร์อดพัง นอกนั้นยังทำหน้าที่ของมันได้ครบถ้วน

Comment

ใช่ครับ อยู่ที่การให้บริการของแต่ละคน แต่ที่พันทิพธ์ไม่ค่อย work ครับ พี่น้อง โดนไปสองคนแล้วครับ ไม่ีค่อยรับฟังลูกค้าเลย เราก็พยายามจะอธิบาย ผมไม่เข้าใจว่าทำไมไม่เอาช่างมาคุยเลย

Comment

อืมขอออกเสียงอีกเสียงครับบริการดีจิง

เพราะมี ศูนย์ Acer อยู่ในห้าง ซีคอนสแควส เปิดใหม่ใหญ่ทีเดี๋ยวเค้าบอกว่าเวลางแคลมหรือซ่อม

เค้าบอกว่า 3 วัน ทำการ ไม่รวม ศุกร์ - เสาร์ และ อาทิตย์ครับ

Comment

ศูนย์ Acer ตรงพระราม3 เคยไปเยี่ยมมา 3 ครั้งแล้วครับ บริการใช้ได้ครับ(มีเน็ตให้เล่น+น้ำหวานอีก)

Comment

Working...
            X