Announcement

Collapse
No announcement yet.

สงสัยเรื่องความร้อนคับของGigabyte8600gt Zalman ว่ามันร้อนจังอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สงสัยเรื่องความร้อนคับของGigabyte8600gt Zalman ว่ามันร้อนจังอะครับ

ไม่รู้ว่าของท่านอื่นร้อนเหมือนของผมหรือเปล่าเพราะความเห็นส่วนตัวซิงค์Zalmanน่าัจะได้ อุณหภูมิหน่อยกว่านี้แต่ทำไมแค่เปิดเครื่องก็ไปส่ะ50-53 c แล้วตั้งพัดลมที่100%แล้วอะครับ ไม่ทราบว่ามันผิดปกติหรือเปล่าตอนแรกนึกว่าพัดลมไม่หมุน อิอิ
    รูปนี้เปิดเครื่องได้ประมาณ5นาที
    Attached Files

ไม่ร้อนครับ ปกติแล้ว

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
      ไม่ร้อนครับ ปกติแล้ว
      ขอบคุณมากครับ

Comment

ลองจับเทส benchmark ดูจิ
        แล้วรอดูกันที่อุณหภูมิตอน full load
        ซิงค์พวกนี้มักจะคุมจุดนี้ได้ดี....

Comment

Working...
        X