Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่พันธุ์ทิพย์ ร้านไหนซ่อมเมนบอร์ดเจ๋งๆ มั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ที่พันธุ์ทิพย์ ร้านไหนซ่อมเมนบอร์ดเจ๋งๆ มั่งครับ

คือ DFI nf3 250 754 มันเปิดไม่ติด ไฟก็เข้า CPU Ram Card ไม่เสียครับ เทสแล้ว คือแบบว่าหมดประกันแล้วครับ

c ปวมเปล่า ถ้าปวม เปลืยนเองก็ได้ครับ แต่ ถ้าจะเปลืยนแต่กลัว รายบิน ขาด ก็ ไปจ้างทำ 300-500

Comment

น่าจะอย่างหลังครับ คือตอนแรกมันใช้งานได้ ปกติ ตอนนี้มันตายแล้ว

Comment

จ้างเลยครับตอนนี้ที่พันธ์ทิพย์ทุกอาการ 500 ครับ ถ้าไม่เสียมากจนเกินไปน่ะ

Comment

ร้านไหนดีครับท่าน

Comment

Working...
          X