Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ prince of persai the sands of time (ภาคแรกครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ prince of persai the sands of time (ภาคแรกครับ)

ถึงตอนที่ Farah ขโมยดาบกับกริช ไปครับแล้วเจ้าชายก็ตาม Farah ไป
    มาติดตรงช่วงกระโดดขึ้นไปปราสาท จนถึงหอคอยที่พังแล้ว 8 เหลี่ยม
    กระโดดจนมาสุดทางแล้วต้องกระโดดไปทางไหนต่อครับ พึ่งเคยเล่นเกมนี้
    ใครพอจำได้ก็บอกด้วยนะครับ ขอบคุณทุกท่านที่ตอบครับ (รูปขึ้นป่าว)

มั่วๆไปครับ ภาคนี้ ผมเคยเล่นจบทีนึง แต่จำไม่ค่อยได้แล้ว
    ภาคแรก เป็นภาคที่ไม่ค่อยประทับใจมากที่สุด เพราะเล่นไป เวียนหัวชิบหาย
    ส่วนภาค 2 กับภาค 3 นี่ สุดยอดครับ ยกให้อยู่ในดวงใจเลย

Comment

Working...
    X