Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม แรง ๆ ยี้ห้ออะไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม แรง ๆ ยี้ห้ออะไรดีคับ

อยากได้พัดลมแรง ๆ ยี่ห้ออะไรดีคับ

delta .... แรงสาดดดด

Comment

Originally posted by darkpippo View Post
      อยากได้พัดลมแรง ๆ ยี่ห้ออะไรดีคับ
      พัดลมอุตสาหกรรม D-Fogger ขนาด 24 นิ้ว คับ

แรงสะใจ

มั่วอีกตามเคย...

Comment

Silverstone คับแน่นอนปรับความเร็วรอบได้ด้วย มีหลายขนาด หรือ ว่า Hatari ก็เย็นดีนะ อิๆๆ
        Last edited by warakorn_ranger; 30 May 2008, 11:51:14.

Comment

SUNON vs DELTA

Comment

มายืนยัน Delta อีกคน พัดลม 6 cm. วิ่ง 6000-7200 รอบ ดังสนั่น จนต้องเก็บเข้ากล่อง
            กะว่าจะติดกับ Sinkบน MB ซ้าหน่อย

Comment

กำลังจะบอกว่า Harari ครับเสียบปลั๊กอัดเข้าเคสเลย เย็นพอ ๆ กะ Waterblock

Comment

Delta เท่าไหร่ อะ

Comment

delta ผมใช้อยู่เหมือนกัน อัด CPU ตัว 8 เซนประมาณ 3600 รอบ คับ แรงดี แต่แมร่งดัง 55+ แต่ทนได้ถ้าแลกกับความเย็น

Comment

ผมว่าอย่าเน้นแรง เน้นหลายตัวดีกว่าครับ (เอาแบบเงียบๆ นะ)
                    ไม่ไหวแรงแล้วดัง เข็ดจริงๆ

Comment

OGAWA ครับ เอ้ย.. ไม่ใช่.. อิอิ เมื่อก่อนเคยใช้ Delta อ่ะ เสียงดังสุดยอด พัดลมหมุน 6800 รอบ นอนหลับไม่ลงเลย

Comment

Originally posted by deeeeluxe View Post
                        พัดลมอุตสาหกรรม D-Fogger ขนาด 24 นิ้ว คับ

แรงสะใจ

มั่วอีกตามเคย...

ตามนั้นครับ ^^'

ถ้าแบบบ้าน ๆ ก็ฮาตาริ ตั้งโต๊ะหรือตั้งพื้นก็ได้ แนะนำตั้งโต๊ะ อัดเข้าเคส แจ่มม

-*-

Comment

...ผมไม่รู้นะว่าเวลาเลือกพัดลมเลือกยังไง
                          ...แต่คิดว่า ถ้าจะเอาแรงก็ต้องที่มีใบพัด(พัดลมบ้านนะ มาเปรียบเทียบ)มากหน่อย เสียงจะเงียบกว่านะครับ
                          แรง/เสียง 2<3<4

Comment

ถ้าใช้ ธรรมดา เอาลมกำลังดี ไม่ดังมาก

SilverStone FM123 ครับผม ถ้าเอาดังหูแตก พัดลมซ้อนได้ กินไฟเยอะ แต่ลมแรงโคตร Delta โลดครับ

บ้านหม้อ ตัวละ 160 - 180 สุดแต่ท่านจะหาได้ แต่ต้องมาเข้าหัว Molex เอาเอง หรือ Saveway มีขาย เข้าหัว3 Pin
                            พัดลมตัวเดียวกัน แต่พี่แกขายซะ 300 กว่า!!!

Comment

แอร์อมินาเลย *-*

Comment

Working...
                              X