Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคลม Drive CD ROM S41 ต้องเอาหลักฐานอะไรไปบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคลม Drive CD ROM S41 ต้องเอาหลักฐานอะไรไปบ้าง

หรือไม่ต้องเอาอะไรไปเลย
    ที่ร้านจะตรวจสอบหมายเลขเครื่องได้รึปล่าว ????

เอาบัตรรับประกันของbenqไปอ่ะครับ

ถ้ายังไม่มีให้เอาใบเสร็จรับเงินไป

Comment

บัตรประชาชนและใบเสร็จครับ

แล้วก่อนค่ารถไปแคลม อิอิอิ

Comment

เอาแต่เครื่องไปเพรียวๆเลยครับเค้าดูserial เลขหลังเครื่องครับ บัตรประชาชนไม่ต้อง ประกันในปีแรก ไม่ต้องใช้บัตรแข็งครับ ปีที่สอง ถึงจะใช้บัตรแข็ง

Comment

ทำไมผมไม่ได้บัตรซักใบเลยอะครับ ซื้อจากเชียงใหม่

Comment

เอาแต่เครื่องไปอย่างเดียวครับ เค้าเช็คแค่เลขหลังเครื่องอะครับ

Comment

Originally posted by bomayjjh View Post
              ทำไมผมไม่ได้บัตรซักใบเลยอะครับ ซื้อจากเชียงใหม่
              ถ้าไม่มีซักใบ แนะนำให้เอาใบสีเทาๆ ไปซัก3ใบครับใช้แทนกันได้ อิอิ ล้อเล่นนนน เป็นเพราะเครื่องท่านประกัน1ปีไงคร้าบพี่น้องงง ถ้าประกัน2ปีถึงจะมีใบแข็งอีกใบ(ผมมี2ใบเดียวให้ยืม เหมือนยืมกันได้เลยแฮะ) ลุยโลดครับ แต่อย่าลืมใบเทาๆล่ะ เดียวไม่มีไรซื้อขนมกินระหว่างรอ

Comment

ใช่ครับ เอาไปแต่เครื่อง เขาจะดูซีเรียล นัมเบอร์ที่หลังเครื่องเอง

Comment

Originally posted by Cawaty View Post
                  เอาแต่เครื่องไปเพรียวๆเลยครับเค้าดูserial เลขหลังเครื่องครับ บัตรประชาชนไม่ต้อง ประกันในปีแรก ไม่ต้องใช้บัตรแข็งครับ ปีที่สอง ถึงจะใช้บัตรแข็ง
                  พอเข้าปีที่ 2 จิงๆ หากเรามีความจำเป็นต้องนำเครื่องเข้าศูนย์

กลัวบัตรแข็งตัวดี มันจะหายไปซะก่อนน่ะสิ กว่าจะได้ใช้ตั้งปีที่ 2

Comment

ปีแรกเอาไปแต่เครื่องคับ ปีที่2เอาบัตรแข็งโลโก้เบนคิวไป

Comment

เคลม Drive CD ROM S41แกะเฉพาะdrive cd rom ไปเครมไต้ไหมครับ ไม่สะดวกเอาเครื้องไป

Comment

Working...
                      X