Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ PS2 ที่เล่นใน คอม ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ PS2 ที่เล่นใน คอม ครับ

พอดีได้ Emu+Bios PS2 มาหน่ะครับ แล้วลองเอา Final 12 มาเล่นปรากฏว่าภาพตอนที่เดินกระตุกเป็นบางครั้ง ส่วนเรื่องเสียงตอนที่มีฉากพูดเสียงจะลากยาวกระตุกมาก ไม่ทราบว่า เพื่อนๆที่เล่น PS2 ในคอม ใครเล่น Final 12 แล้วไม่กระตุกช่วย บอกวิธี Set Bios โดยละเอียดให้ด้วยครับ ขอบคุณครับ

กระตุกมากหรือน้อย ขึ้นอยู่กับระบบท่านมากกว่า อย่าลืมว่า อีมูตัวนี้มันต้องการพลังของซีพียูมากเป็นพิเศษครับ ส่วนผมเล่นได้ไม่กระตุกครับ มีสะดุดแค่พวกมูวี่ ซึ่งก็เป้นปกติของมันอยู่แล้ว....

Comment

plugin Graphic ลองไช้ GSDx 1.4.0 ดู งับ วีทีทำลองหาไนกระทู้ดูงับมีคนทำไว้ไห้แล้ว

Comment

CpU AMD 4800+ การ์ดจอ 8800GT ผมมันเล่นอืดมากครับ แล้วกระตุกด้วยแถม มูฟวี่ดูไม่ได้เลย ใช้รุ่นไหนกันครับ โปรแกรมเล่นเพลย์ 2 น่ะ

Comment

ผมขอตัวโปรแกรม+วิธีเซ็ทหน่อยครับ
          Pmมานะครับไม่ค่อยได้เข้ามาช่วงนี้

Comment

เหอๆ สเปคต้องเทพจริงๆ ผมว่าซื้อps2 มาเล่นง่ายกว่าครับ ผมใช้8800 เหมือนกัน ยังไม่ค่อยไหวเลยครับ เลยซื้อps2 มาเลย จบ! ราคาถูกกว่า 8800 ผมอีกอ่ะ

Comment

ถึงเครื่องจะแรง แต่ set ไม่เป็นก็เท่านั้น เหมือนผมน่ะนะ ตอนนี้กำลังมั่วอยู่

Comment

FF 10 ถึงจะเนียนครับ FF 12 ยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ ต้องรอดู Plug-in ต่อไป

Comment

ผมเล่น Monster hunter 2 dos ก้อไม่เปนรายนะครับ ลื่นดี

Comment

Working...
                  X