Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโชว์บ้างครับ ลองเปลี่ยนบรรยากาศ ^^"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโชว์บ้างครับ ลองเปลี่ยนบรรยากาศ ^^"

ลองเปลี่ยนบรรยากาศ โดยการเอาบอดมาวางข้างนอกดูบ้าง

เนื่องจากเบื่อแล้วที่จะใส่เคส แถมฝุ่นเพียบ เลยเอาออกมาวางข้างนอกซะเลย

ผมว่าทำความสะอาดง่ายดีครับ

เชิญติชมได้เลยครับ

นี่คือบรรยากาศ เตียงช่างครับ

ต่อมาก็เอาบอดมาวางบนที่วางที่ทำขึ้นมาจากไม้ ของป้ายหาเสียง อิอิ

มีต่อ
    Last edited by kgb99; 20 Feb 2009, 15:27:18.

ดูกันต่อเลย

Last edited by kgb99; 20 Feb 2009, 15:27:41.

Comment

ลองเปิดดูหน่อยซิ ว่าจะติดไหมหว่า และแล้วก็ เปิดติดด้วยวุ้ย อิอิอิ

Last edited by kgb99; 20 Feb 2009, 15:28:31.

Comment

เสร็จเรียบร้อยแล้วครับ ใช้เวลาไป 2ชม.กว่าๆ เหงื่อแตกซิกๆ แต่ก็สนุกดีครับ

เปลี่ยนซิ้งใหม่

Last edited by kgb99; 20 Feb 2009, 15:29:21.

Comment

ไม่แสบตาหรอครับ

Comment

บอร์ดใช่ M2N-E หรือเปล่าลูกเพ่

Comment

ไม่แสบตาหรอครับ
              ก็ไม่แสบมากครับ ผมต่อสวิทไว้ครับ บางทีก็ปิดสวิทเอาครับ

Comment

Originally posted by puthisp49 View Post
                บอร์ดใช่ M2N-E หรือเปล่าลูกเพ่
                ใช่แล้วครับพี่น้อง

Comment

แน่ะมีแอบไว้ใต้โต๊ะอีกเครื่องนี่ครับ
                  ที่เปิดติดเครื่องนั้นป่ะ

แอบแซวครับ อิ อิ

Comment

เหมือนกันเลยกับของผม ถ้าใส่เคสฝุ่นไม่รู้มาจากไหนหนักหนา เดี๋ยวว่าจะถอดเหมือนกันเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง

Comment

ฝุ่นไม่กองเต็มบอร์ดเลนเหรอท่านแบบนั้นอะ

ขนาดอยู่ใน case มันยังเต็มเลย

Comment

สวยดีคับ แสงพัดลมสว่างมากๆ

Comment

กุฎิ..มีแมวอย่างผม..คงทำไม่ได้แบบนี้..มันลุยเละ...อ่ะ

Comment

เอาไรลองแมนบอร์ดหรอ มองไม่ออก

Comment

Originally posted by IIIDreNaLinE View Post
                              แน่ะมีแอบไว้ใต้โต๊ะอีกเครื่องนี่ครับ
                              ที่เปิดติดเครื่องนั้นป่ะ

แอบแซวครับ อิ อิ

Originally posted by care it View Post
                              เหมือนกันเลยกับของผม ถ้าใส่เคสฝุ่นไม่รู้มาจากไหนหนักหนา เดี๋ยวว่าจะถอดเหมือนกันเปลี่ยนบรรยากาศดูบ้าง
                              ลองดูคับทำความสะอาดง่าย เย็นดีด้วย

Originally posted by mkklub View Post
                              ฝุ่นไม่กองเต็มบอร์ดเลนเหรอท่านแบบนั้นอะ

ขนาดอยู่ใน case มันยังเต็มเลย
                              อ๋อ วางข้างนอกมันปัดง่ายกว่าคับ เอาแปรงทาสี กับไม้ขนไก่ปัดแป๊บเดียว

Originally posted by >!eNg_* View Post
                              สวยดีคับ แสงพัดลมสว่างมากๆ
                              ครับ แต่เปิดปิดได้ครับ เอาไว้เปิดเวลากินเหล้า อิอิ

Originally posted by bignote View Post
                              กุฎิ..มีแมวอย่างผม..คงทำไม่ได้แบบนี้..มันลุยเละ...อ่ะ
                              อันนี้น่ากลัวครับ ไว้ในเคสหละดีแล้วครับ

Originally posted by destinyair View Post
                              เอาไรลองแมนบอร์ดหรอ มองไม่ออก
                              กระดาษลังครับพี่น้อง ที่อยู่ในกล่องเมนบอด

อุปกรณ์ทุกอย่างเดิมๆหมดครับ มีแค่หลอดไฟUV กับ พัดลมสีฟ้า

ที่ซื้อมาเพิ่มครับ
                              Last edited by kgb99; 31 May 2008, 18:07:23.

Comment

Working...
                              X