Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>แรงกว่านี้มีอีกใหม (ภาค2) ที่สุดของคอมเทพ<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>แรงกว่านี้มีอีกใหม (ภาค2) ที่สุดของคอมเทพ<<

วันนี้ผมก็มีคอมเทพของผมมาให้ชมกันอีกแล้วครับ แรงตามแบบต้นฉบับของผมนะครับ
    ต้องขอบอกว่าท่านเทพทั้งหลายดูได้แต่อย่างอิจฉานะครับ สูตรใครสูตรมัน

เริ่มกันที่ระบบเดิมก่อนนะครับ กับ Clelron D2.26 กับ AsRock P4i65G คู่หูความแรง

Comment

ขั้นแรกก็กดไปที่ 1.7 ก่อนเลยนะครับ ทดสอบ PI 1M ผ่านไปได้ด้วยดีนะครับ หุหุ

Comment

จากนั้นก็ดันไปอีกหน่อยครับที่ 1.19GHz ต้องบอกว่า OC ยากมากครับ ถ้าไล่ไฟไม่ดีเปิดไม่ติดครับ

Comment

แต่ยังไม่สุดแค่นี้นะครับ ต้องบอกว่า ซีพียูเทพตัวนี้สามารถกดไปได้ที่ 1.15GHz กันเลยที่เดียวครับ เทสผ่านทุกอย่าง(นานมาก) PI 1M 2 กว่าๆเองครับ

Comment

ขยันแท้ ขอชมเชย

Comment

สุดท้ายมาชมความแรงของการ์ดจอเทพของผมกันนะครับ ต้องบอกว่า 9600 ชิดซ้ายไปเลยครับ

เป็นยังไงกันบ้างครับกับคอมเทพของผม วิธี OC นี้ห้ามเอาไปทำตามนะครับ ถ้าท่านใดจะลองต้องมีเวลาว่างมากนะครับ
              แล้วก็มีความอดทนสูงด้วย

Comment

2600+ Barton ผมเคยกดไปที่ 1.15 GHz บัส 100 ตัวคูณเดิม ๆ 11.5 อืดพอ ๆ กัน หุหุ

Comment

ถึงว่าตอนเที่ยงหายไปไหน
                  หุหุ

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
                    2600+ Barton ผมเคยกดไปที่ 1.15 GHz บัส 100 ตัวคูณเดิม ๆ 11.5 อืดพอ ๆ กัน หุหุ
                    ยังมีอีกชุดหนึ่งแรงกว่านี้อีก ต้องรอว่างๆก่อน
                    Originally posted by zerochero View Post
                    ถึงว่าตอนเที่ยงหายไปไหน
                    หุหุ
                    งะ...ตอนเที่ยง..อ่อ..ไป "ช ช" ครับ

Comment

หุหุ ทำไปได้

Comment

โหดจัง

Comment

โคตรแรง 5555+

Comment

ขอเอามั้งได้ป่ะ กะ coreduo T2050 On PC เดียวลดตัวคูรเอาอย่างเดียวพอ อิอิ

Comment

-*-

Comment

Working...
                              X