Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากใส่รหัสไอคอน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากใส่รหัสไอคอน

บางทีคอมผมเพื่อนๆมาเล่นก็จะเข้านู้นเข้านี่มั่ว ผมเลยเซงครับ ผมอยากจะทำให้แบบว่าเวลา คลิกไอคอนแล้วต้องใส่รหัสผ่านก่อนอะครับถึงจะเข้าได้ ต้องทำยังไงหรอครับ รบกวนทีนะครับ

WinGuard Pro 2007 Premium

ไม่รู้ว่าเก่าเกินไปหรือเปล่านะ ยังไงก็ลองดูก่อนละกันนะ หรือรอท่านต่อไปมาเสริมให้อีกครับ
    Attached Files

Comment

พอใส่พาสเวิด แล้วกด ok มันกดไม่ได้อะครับ

มันเป็นแบบนี้อะครับ

Comment

พาสเวิร์ดคือ letmein ครับ แล้วเข้าไปตั้งพาสเวิร์ดใหม่ในรูปที่ 1 แล้วใส่เครื่องหมายถูกที่ Enable Program Protection แล้วกด Browse.. เพื่อเพิ่มรายชื่อโปรแกรมที่ต้องการล็อคครับ
        Attached Files
        Last edited by microsoft™; 31 May 2008, 00:16:32.

Comment

Working...
        X