Announcement

Collapse
No announcement yet.

GRID เซ็ทพวงมลัยยังไงอะคับ ช่วยทีครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GRID เซ็ทพวงมลัยยังไงอะคับ ช่วยทีครับ.

ผมใช้ logitech g25 เวลาจะเร่งเครื่องต้องเหยียบคลัชแทนอะครับ

พอเข้าไปปรับก็ปรับไม่ได้ มันกดเลือกกำหนดค่าของพวงมลัยไม่ได้เลย

แต่ถ้าเลือกเป็นคีบอดก็กด ctrl มันก็จะให้เซ็ทค่าได้ แต่เลือกพวงมลัยกลับเซ็ทไม่ได้..

วานผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุนครับ

เง้อ.. ไม่มีG25เล่นอ่ะครับ แต่จำได้ว่าเกมนี้ไม่มีคลัชท์นะครับ

Comment

555+ คอเดียวกัน แต่ผมใช้ momo คันเร่งเหยียบไม่ค่อยไปครับ ต้องรอๆๆๆๆ ว่าจะแก้ได้ยังงัย
      ปล.ต้องใช้คีย์บอร์ดต่อไป ฮือๆ (ขำไม่ออก)

Comment

มันสลับกันอะครับ จากที่ต้องเหยีบคันเร่ง แต่มันดันไปอยู่ที่คลัช แทนอะครับ รถถึงวิ่ง -*-

Comment

Working...
        X