Announcement

Collapse
No announcement yet.

สยบความหยิ่งผยองของไครเทคด้วย แบด คอมพานี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Macro View Post
    ไปปรับฟิสิกส์มาใหม่
    ยัง***งไกลจากครายซิกอยู่หลายกระบุง
    แต่ถ้าดูเรื่องความอิสระในการทำลายข้าวขง ผมให้เกมนี้มากกว่า crysis นะครับ

เพราะเป็นเกมเดียว ณ ปัจจุบัน ที่ทำลายได้"เกือบหมด"

Comment

ผมชอบพวก BF มากกว่าเพราะ " วิธีการเล่น " นะ

ไม่ใช่รวมทีมเดินหน้ายิงกัน แต่พวก BF มันมีพวก เสนารักษ์ พวกหน่วนสนับสนุน antitank และวิธี Reload แบบเป็นแม็กกาซีน ไม่ใช่ ยิงไป 1 นัด Reload กระสุนซะละ

ถึง BF ภาพจะเป็นแบบ SF ผมว่าก็น่าจะมีคนเล่นอยู่พอสมควรนะ

Comment

รอแค่โหลดเท่านั้น

Comment

รอ ๆๆๆ

Comment

เก็บตังๆๆๆๆ

Comment

ถ้า PS3 มีแผ่น ปั๊มขาย ผมก็จะได้ซื้อ PS3
              ถ้ามันไม่มี ผมก็จะไม่ซื้อ เลือกที่จะเล่นแต่ เลือกที่จะไม่เสียตัง

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                แต่ถ้าดูเรื่องความอิสระในการทำลายข้าวขง ผมให้เกมนี้มากกว่า crysis นะครับ

เพราะเป็นเกมเดียว ณ ปัจจุบัน ที่ทำลายได้"เกือบหมด"

...ตามนั้น
                m79 ทะลุกำแพง แล้วลุยเข้าไป สะจริงๆ

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                  ...ตามนั้น
                  m79 ทะลุกำแพง แล้วลุยเข้าไป สะจริงๆ
                  ถูก ถึงแม้ว่ายิงไปที่เสาบ้านแล้วตึกไม่ถล่มก็เหอะ แต่กำแพงพังก็ ok เลยครับ

Comment

อยากเล่น T-T

Comment

อัพคอม รอ ดี หว่า 55+

Comment

เกมนี้มาเเรงจริงๆครับ pcไม่ต้องรอนะครับเกมนี้ไม่มาเเน่นอน ผมก็ดูตัวอย่างมาเยอะเรื่องการทำลายข้าวของเกมนี้สุดยอดมากชนิดที่ว่ามีที่กำบังไว้ก็ไร้ค่าโดนยิงก็ตายหมด เเต่พวกเรื่องเเสงเงาลายละเอียดก็คงยังไม่ถึงระดับ CRYSIS หรอกครับ เเต่ดูเเล้วน่าเล่นกว่าเยอะ

Comment

Working...
                        X