Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับเครื่อง ปริ้น Brother MFC-7420 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับเครื่อง ปริ้น Brother MFC-7420 ครับ

มัน ขึ้นคำว่า see Troubleshooting and routine maintenance Unable to Print

Chapter in U'ser Guide

แล้ว สั่ง ปริ้นไม่ได้เลยคับ ผู้รู้ ตอบทีนะครับ

ต้องการใช้เครื่องปริ้น ด่วนมากเลยคับงานไม่เดินเลย

ง่าไม่มีใคร ให้คำแนะนำได้เลยหรอครับ

Comment

จะซื้อการ์ดจอใหม่ แนะนำที

คือ ตอนนี้ ไม่แน่ใจว่า จะใช้ ชิป ของอะไรดี ระหว่าง ATI กับ Nvidia

คืออยากได้ ถูกและดีอะครับ มีงบ 10000 บาทนะครับ

ขอคำชี้แนะด้วยครับ

ขอแบบเล่น เกม ไม่มีสะดุดเลยนะครับ

Comment

ลองเปิด ปิด เครื่องรึยัง

Comment

Working...
        X