Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาของ Firefox 2.0 ที่ผมเจอ ไม่รู้สาเหตุ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาของ Firefox 2.0 ที่ผมเจอ ไม่รู้สาเหตุ???

ผมพึ่งลองใช้ Firefox 2.0 ได้ 3-4 วัน พึ่งมีปัญหา 2 วันนี้เองคือ ตอนกลางวันไม่รู้เป็นไรเขาเวปอะไรไม่ได้เลย พอกลางคืนก็ใช้ได้ปกติ มีใครเป็นมั่งครับ (หรือผมเป็นคนเดียวเนี่ย) ใครพอรู้มั่งมั่งครับเป็นเพราะอะไร

ปกติครับ

Comment

ใช้ได้ดีเยี่ยมเลยครับ ! ถ้าของคุณเป็นแบบนั้น น่าจะเป็นที่เน็ตแล้วละครับ

Comment

ผมไม่พบปัญหาใดๆ ครับ

Comment

ก็ใช้ได้ปกตินี่คับ

Comment

ใช้ได้ปกติทั้งวันเลย

Comment

ผมก็ปกติ ใช้แทน IE เลย ยกเว้นบางเวป ที่มันใช้ได้ไม่100%

Comment

Working...
              X