Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วย!NFPทุกภาคของผมมีปัญหาซัพเร็วจนอ่านไม่ทัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วย!NFPทุกภาคของผมมีปัญหาซัพเร็วจนอ่านไม่ทัน

นีสฟอสปีด ของผมมันมีปัญหาคือว่า ซัพมันวิ่งพรวดๆๆๆ จนหมด แล้วก็ไม่มีซัพให้อ่านอีก เหลือแต่ฉากที่คนแสดง พูดอังกฤษกันนึกภาพออกกันไหมครับ เหมือนเราดูหนังซาวแทคแต่ซับมันโผล่มาตอนแรกจนหมดทุกคำแล้วพอถึงฉากคนพูดมันก็ไม่มีซัพเพราะมันวิ่งไปหมดแล้ว ตอนแรกผมว่าตอนลงมีปัญหา เลยลองลบ ลงใหม่ เหมือนเดิมครับ พอไปดูภาคอื่น กำ เป็นเหมือนกันทุกภาคเลย -*- กลุ้มใจจัง ทำไงดีละทีนี้ ใครรู้วิธีแก้ไขช่วยบอกผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆๆๆๆ

ขอโทษนะคือ.... ไม่มีใครรู้หรือ ไม่มีใครตอบครับ แหะๆ ช่วยนิดนึงนะคัพ หาวิธีมามากแล้ว T T

Comment

ปกติมันก็ขึ้นเร็วอยู่แล้วนิคับ... ผมไม่อ่านเอ่ะ ต้องฟังเอา

Comment

มันผิดปกติครับ คือคล้ายๆกับมันพรูๆๆ ทีเดียวหมดเลยมี 30 อัน มันก็ออกมาพรวดเดียว 30 อัน พอถึงฉากพูดมันก็ไม่ขึ้นแล้วไง ครับ

Comment

... เอาแล้วไง เจองี้ผมก็งงครับ

Comment

Working...
          X