Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามเรื่อง Decompressing หลังจาลงวินโดว์ใหม่ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามเรื่อง Decompressing หลังจาลงวินโดว์ใหม่ทีคับ

คือ อยากรู้ว่า มันมีผลอะไรกับเครื่องหรือระบบ ไหมคับ
    พอดีว่าตอนลงวินโดว์ใหม่ทีไร มันจะมาติดตัวนี้อ่ะคับ
    แล้วก็ต้องรอ นานมากๆเลยคับ
    ผมเลยกดปิด nb ของผม แล้วเปิดใหม่บ่อยๆ มันถึงข้ามข้นตอนนี้ไปเลยอ่ะคับ (ขี้เกียจรอ อ่าา)

ช่วยชี้แนะทีคับ

เราควรรอให้มันเสร็จเอง หรือปิดละเปิดใหม่แบบผมดี อิอิ
    หรือว่ามีวิธีข้ามขั้นตอนนี้ไหมคับ

รบกวนถามทีนะคับ

nb ผม acer 4520G คับ

ขอบคุณครับ

Last edited by khanomjeeb; 31 May 2008, 14:08:01.

เงียบเลยงะ

Comment

......."

Comment

มันเป็นการเตรียม ระบบ อ่า ไม่ควรข้ามขึ้นตอนนะครับ เด่ว วินโดว์จ มีปัญหาภายหลัง

Comment

ลงวินโดวส์ ถ้าไม่รอ แล้วจะทำไงอ่ะครับ

Comment

เวลาลงวินโดว์ต้องใจเย็นๆ

Comment

Working...
            X