Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคับ oc vga ไม่ได้ อ่าคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยคับ oc vga ไม่ได้ อ่าคับ

ช่วยด้วยคับ oc vga ไม่ได้ อ่าคับ มานขึ้นยังงี้
    Attached Files

เหมือนผมเลย ผมจะ oc fx5200 ทำไม่ได้

Comment

คับ ของผม 7300 GT

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ดูจิ

Comment

ลองเปลี่ยนแล้วครับ เปลี่ยนเปน omega ก็ยังเป็น เหมือนเดินอ่าคับ ใครรุวิทีแก้ช่วยหน่อยนะครับ
          หรือว่ารุ่นนี้มานปรับมะได้ T^T

Comment

ผม o\c mem ไม่ได้เลย แต่ไม่ขึ้นเหมือนคุณน่ะครับ

Comment

แนะนำ driver ตัว whql ดูครับ
              แล้วลองเปลี่ยนเวอร์ชั่นของ riva

Comment

Working...
              X