Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800Gt ดู อุนหะภูมไห้ทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800Gt ดู อุนหะภูมไห้ทีครับ

ไม่ได้โหลดอะไรเลย - - *ทำไมรู้สึกว่ามัน ร้อน เกินไป หรือป่าว

ไหนครับ อุณหภูมิ

Comment

กำ ลืม รูป

Comment

ใช้โปรแกรม Riva Tuner ดูได้ครับ
        Attached Files

Comment

คือ ผม เล่น Cod4 ไปซักพัก แล้ว เกมมันค้าง อะครับ พาพเละๆแล้วเล่นต่อไม่ได้
          - - * สงสัยอยู่ว่า เป็นที่ อุณหภูมิ หรือว่า ตัวกาด เพิ่งถอยมาได้สองวันเอง - - *

Comment

59 C
            - - * ไม่ได้เล่นเกมไรเลย ทำไมมัน เยอะงี้อ่าครับ

Comment

ซิ้งเดิมๆ ก็ 55+ แหละคับ ไม่ได้เลวร้าย (คำถามโลกแตก ถามกันวันเว้นวันเรื่องความร้อน)
              ถ้าคิดว่าร้อนก้เปลี่ยนซิ้งเลยคับ จบ

พวกซิ้งแบบฮีตไปป์ idel60+ full 80 ใช้มา 5 ปีเพิ่งจะเจ้ง อีกตัว 3 ปีกว่า ปัจจุบันมันก็ยังอยู่ดีมีสุข
              บางสิ่งบางอย่าง ยิ่งรู้มากก็ยิ่งกังวลมาก เฮ้อ...

ขอโทษนะคับ ที่พูดตรงไป
              ปล. ถ้าเป็นผม ผมจะนั่งไล่อ่านกระทู้เก่าๆ อ่านไปเถอะคับ แล้วคุณจะรู้ว่า คำถามที่คุณถาม มีคนถามมากกกกกกกก
              เหลือเกิน d(T__T")b

ปล2. กระทู้ดับร้อน 8800GT ก็มี http://forums.overclockzone.com/foru...=133160&page=2

ปล3. กรุณาใช้ function search (ค้นหา) ให้เป็นประโยชน์ เว็บนี้ค้นหาข้อมูลได้ง่ายพอๆกับ google นะคับ
              แค่พิมพ์ แล้วกด enter คำที่คุณต้องการ มันจะออกมาให้อ่านจนตาลายเลยแหละคับ เฮ้อ...ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

โปรดฟังอีกครั้งหนึ่ง ******เว็บนี้ค้นหาข้อมูลได้ง่ายพอๆกับ google นะคับ******

Comment

ใส่ sink Zalman Z-Machine GV1000 มา เย็นสุดๆเลยต่างกับตะก่อนเยอะมาก ของเดิมร้อนมั๊กๆ ถ้าไม่ปรับพัดลม แนะนำเลยค่ะสำหรับคนที่การ์ดร้อนๆ

อุณหภูปกติ กับ ตอนรัน 3DMark06

Comment

ถามอีกนิดครับ - - * ไอที่ เกมมัน ค้างๆๆนี่เพราะกาดมันร้อนไช่มั้ยอะ ผมจะได้ทำใจ หาเงินมาติดซิ้ง

Comment

ของผมปิดฝาเคส Idle 65 อะอากาศร้อนๆเล่นเกมส์ก็ปามาน 80 Crisis 85 ได้

ถ้าเปิดฝาพัดลมจอ Idle 55 เล่นเกมส์ เกือบ 63-70 ไม่นิ่งเลย งง ๆเหมือนกัน

แต่มันก็ไม่เปงอาไรนะ

Comment

ของผมถ้าอากาศร้อนๆ ก้ออยู่ที่ 59 เหมือนกันคับ
                      เล่นเกมอย่างเช่น LostPlanet Gears of war ก้อขึ้นไปประมาณ 76 ได้ ยังไม่เป็นอะไรเลยคับ

Comment

เอาไปเครมดีมั้ยอะครับ เล่น ได้วันเดียว Cod ภาพค้างๆ ไปเลย ต้องปิดเกม

Comment

ของผม พัดลม 30เปอร์ 70 71 72
                          พอปรับพัดลม100 60 61 62
                          ลดมา10องศา เย้ย

Comment

Working...
                          X