Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับ bit

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับ bit

ส่วนใหญ่ ความเร็วในการอัพ และ dowload นี่ เฉลี่ยประมาณเท่าไหร่อ่ะครับ
    เราปล่อยไฟล์นี่เรากำหนด ความเร็วในการปล่อยได้ไหมครับ

ผมใช้ bitcomet น่ะครับ

ส่วนตัวใช้ ทุย 1M
    วิ่ง 800-900Kb (DL 100-110K/s)
    ปล่อย 400-450Kb (UL 50-55K/s)

ปล่อย / ดูด เลือก Limit ในโปรแกรมช่วยดาวน์โหลดได้เลย นะ
    ผมใช้ uTorrent กับ FlashGet นะ

Comment

บิท comet ตั้งลิมิต"ปล่อย"ได้ ใน Task Properties(คลิกขวาที่งานที่โหลด) >Advannced> Enable Task specific settings
      ลิมิต ของ "ดูด" ในแต่ละไฟล์ ตั้งไม่ได้

ถ้าโดยรวมก็ใน Preference

ถ้าใช้เป็นภาษาไทยก็เปิดดิกแปลดู

Comment

ใช้โค ดาวโหลด 5MB อัพโหลดสุดพลังไม่จำกัด

Comment

ผมปล่อยได้ เฉลี่ย 50kb แต่ดูด ประมาณ 10kb -*-

Comment

อ่อเนตทรู 1M นี่ละ

Comment

Working...
            X