Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น Race Driver แล้วบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สำหรับDiRT ถ้าชอบRallyก็สนุกดีครับ มีให้เลือกหลายแบบด้วยทั้งรถเล็กรถใหญ่ แต่เกมมันยาวไปนิด เล่นนานๆต่อเนื่องจะเบื่อเอาคับ แต่ถ้าเล่นวันละนิดๆหน่อยๆก็OK

Comment

ออกแล้วหรอครับรออยูนะนี้ งานนี้ต้องจัด

Comment

GRID ผมโหลดมาแล้ว ดีทุกอย่าง อย่างนี้ต้องอุดหนุนแผ่นแท้ซะแล้ว เปนกำลังใจให้คนทำ อิอิ

Comment

Originally posted by Beaver_XT View Post
          สำหรับDiRT ถ้าชอบRallyก็สนุกดีครับ มีให้เลือกหลายแบบด้วยทั้งรถเล็กรถใหญ่ แต่เกมมันยาวไปนิด เล่นนานๆต่อเนื่องจะเบื่อเอาคับ แต่ถ้าเล่นวันละนิดๆหน่อยๆก็OK
          ช่ายครับ เล่นนานๆติดต่อจะเบื่อเอา ผมอาศัยเล่นวันละนิดๆเอา

ส่วน grid นี่อยู่ใน colo ต้องรีบไปเอามาลองซะแล้วครับ เชียร์กันเยอะจัง

Comment

RELOADED 6.39GB นี่ตัวเต็มใช่หรือป่าวคับ

อย่าบอกนะว่า demo

Comment

วันนี้ไปจัดมาเลยดีกว่า
              เห็นมีคนบอกว่าสนุกๆ ชักอยากจะเล่นซะแล้ว
              เบื่อ อี prostreet ที่บ้านเต็มทนแล้ว เล่นยังไม่ทันจบ
              รู้สึกได้เลยว่า มันน่าเบื่อ!!

Comment

เล่นแล้ว รถพัง ทุกที 555+

Comment

Originally posted by rhythm158 View Post
                  RELOADED 6.39GB นี่ตัวเต็มใช่หรือป่าวคับ

อย่าบอกนะว่า demo
                  ตัวเต็มครับ แต่ต้องมาแตกRARเอง ออกมาได้ประมาณ6.42GBอ่ะครับ แต่ตอนผมโหลดผมมันมาเป็นISOเลย อิๆ

Comment

ISO เช่นกัน

Comment

ด่านที่แข่งบนเขาตอนกลางคืนมันส์มากเลนครับ มี รถวิ่งสวนขึ้นมาด้วย คล้ายๆหนังเรื่องนึง

Comment

มันมากครับ แต่ยังเล่นไปได้ไม่กีี่ด้านเอง

Comment

หุหุ

อยากบอกว่า

ยังไม่ผ่านด่านแรกที่ขับ viper เลยครับ

Comment

ยัง
                            ขับรถไม่เก่ง เลยไม่เล่น หุหุหุ

Comment

Working...
                            X