Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาบอร์ดทำ sli ครับด่วน งบ10k

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาบอร์ดทำ sli ครับด่วน งบ10k

หาบอร์ดทำ sli ครับด่วน งบ10k
    ขอ asus กะ xfx ขอบคุงมากครับผม

ราคาเหมือนจะเกิน 10k หมดเลยนะคับ สำหรับมือ 1 แต่ผมแอบเชียร์ XFX คับ เพราะว่าของอีกค่ายตอนเป็น
    ชิพ 780i มันเอ๋อๆ แต่ 790i ไม่รู้จะดีขึ้นหรือยัง

Comment

หรอครับ แล้วที่มันเกินเนี่ยกี่ตังครับ

Comment

ที่ Busitek ตัว XFX 780I ราคาอยู่ที่ 9990 คับ ถ้าเป็นตัว 790I น่าจะ 11xxx แต่ผมไม่รู้ว่าของจะมายัง

Comment

แล้วของasusมีรุ่นไหนมั่งครับ

Comment

Working...
          X