Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปันหานี้เกี่ยวกะเครื่องหรอืโปรแกรมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปันหานี้เกี่ยวกะเครื่องหรอืโปรแกรมคับ

ผมเล่น Assassin's Creed แล้วมีปันหาคับ ไม่รุว่าเกี่ยวกับโปแกรมหรือเครื่องส่วนไหน

ผมสงสัยว่าการ์ดจอผมมีปันหารึเปล่า

แบบว่า พอตอนโหลดก้อจะกระตุก เซฟก้อกระตุก ทหารตายคนนึงก้อกระตุก เก็บธงได้ก้อกระตุก งงมากเรยคับ

ปล.ผม E8200 2.66 - G-Skill 1*2 - HD 3870 GDDR4 512 OC เล่นไนความละเอียด 1024*768 ปรับสุดหมด (ถึงปรับกลางหมดก้อกระตุกเหมือนกันเรย)

อัพเดตไดรว์เวอร์การ์ดจอดูก่อนครับ

จากเสปกแล้ว ไม่น่าจะกระตุก
    Last edited by Athlon_TFS; 31 May 2008, 19:10:13.

Comment

ลืมบอกไปครับ ผมติดตามอัพตั้งแต่ 8.2 จนตอนนี้ 8.5

ผลที่ได้ไม่ต่างกันเรยคับ

Comment

เป็นที่ไป update เกมล่าสุดหรือเปล่าครับ เพราะท่าทาง nvidia จะสั่งให้มีการถอดชุดคำสั่งเพื่อให้ ATI ประสิทธิภาพลดลง

อีกอย่างการ์ดจอ OC เองหรือว่ามัน OC มาอยู่แล้วครับ

Comment

มัน oc อยุแล้วคับ ส่วนอัพเดทนั้นไม่เรยคับ ลงแล้วเล่นเรยไม่ได้ต่อเน็ต ถึงต่อเน็ตอยุผมก้อเข้าเกมผ่านทางตัวเล่นเรยคับไม่ได้เข้าทางแพท

Comment

Working...
          X