Announcement

Collapse
No announcement yet.

POWERCOLOR HD 3870 GDDR4 512MB OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมงงอย่าง

มันเกี่ยวอะไรกับจอ

ทั้งๆที่ Resolution มันไม่มีปัญหา แค่ 1024*768 มันก็ไม่ได้มาก Rate ยิ่งไม่่น่าเกี่ยวใหญ่เลย

มันเหมือนมันประมวลผล แล้วมันเจอคอขวด เลยหน่วงมากกว่า เท่าที่ผมลองอ่านๆอาการดู

แต่แบบนี้ผมก็หาทางแก้ไม่ได้อยู่ดี คิดไม่ออก แต่แน่ๆไม่ใช่จอ

Comment

ของผม เล่น ไม่เหง เปงไร งัฟ ปรับ สุดหมด EAH3650 512Mb DDR3 ลื่นหัว แตก เล่นบน vista ก็ ลื่นงัฟ
      E4500 RAm Kington DDr2 1Gx2

Comment

HD มี bad ปะ ไฟแดงๆมันจะติดตอนที่กระตุก ผมเคยเป็นและมันจะเป็นแบบนี้แหละ ระบบรับส่งข้อมูลมีปัญหาอะปะลองเช็คดู

Comment

เครื่องท่านสุดยอดแต่จอไหงเป็นงั้น

Comment

ข อ ง ผ ม ก็ ไ ม่ ก ร ะ ตุ ก น่ ะ

ใ ช่ 8.3 (ล ง เ เ ต่ ไ ด เ ว อ ร์ )

Comment

จอมาจากเครื่องเก่าคับ

เกมอื่นๆ เช่น Gears of war มีกระตุกบ้างครับแต่น้อยมาก (1024*768 สุดหมด แต่ภาพจะไม่ลื่นเรยอะคับ อันนี้เข้าไจว่าเปงเพราะจอผมเก๋า), Call of duty 4 1024*768สุดหมดเช่นกาน ลื่นไม่มีหน่วง แต่มีกระตุกบางครั้งคับ

เรื่องจอเก่าผมเองเข้าไจ แต่ผมไม่คิดว่ามัจะเก่าจนทำไห้กระตุกขนาดนั้นได้อะคับ งงมากมายเรยอะ ผมสงสัยว่าการ์ดจอผมจะมีปัญหารึเปล่า

ไคมีทางออกช่วยบอกทีคับ

ขอขอบคุนทุกๆคอมเม้นนะคับ

Comment

ลืม ปรับต่ำหมดลื่นเรยคับ YY_YY

Comment

3650 ยังปรับสูง สุด + AA สบายๆเลย

Comment

แต่ปรับต่ำสุดแล้วทุเรดไปเรยอะท่านค๊าบบบบบบบ

ทามงายดีอ่า

Comment

ผมใช้ 3650 เล่นบน วิสต้าู่ ก็โอเคครับ ปัญหาที่ว่า คงเพราะตัวเกมส์ที่เป็นตัวเก่าที่หลุดออกมาก่อนหรือเปล่าครับ
                      เพราะมันมีตัว 100 เปอร์เซนต์ ออกมาทีหลังอีก

บางทีอาจเป็นเพราะฮาร์ดดิสก็เป็นได้นะครับ เพราะเป็นการกระตุกตอนที่โหลด

Comment

Working...
                      X