Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu Turion x2 มันคือcpu NB ตัวใหม่ของ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu Turion x2 มันคือcpu NB ตัวใหม่ของ

cpu Turion x2 มันคือcpu NB ตัวใหม่ของ amd ช่ายปะคับ แล้วตอนนี้ ออกมาละยังหรอคับ

ออกมานานแล้วครับ

Comment

ทุเรียนออกมานานแล้วครับ ต่อไปจะออกรุ่น"แก้วมังกร"ต่อครับอิอิ

Comment

แล้วตอนนี้มันจะออกรุ่นใหม่กว่า turion x2 อีกปะคับ คือกำลังจะซื้อ nb แล้วเรื่องความร้อนเห็นคนอื่นบอกมาว่า ทุเรียน ร้อน กว่า เซนทริโอ จิง ป่าวคับ

Comment

Turion X2 ออกมานานมากแล้ว
          รุ่นต่อไปที่กำลังจะออกคือ Turion Ultra แรงกว่า

NB ผมว่ามันก็ร้อนเหมือนกันหมดอ่ะครับแทบไม่แตกต่างกัน

Comment

รุ่น Turion Ultra จะออกมาเมื่อไหร่อะคับ

Comment

ดันให้ตัวเอง คับ อยากรู้จิงๆว่าTurion Ultra จะออกมาช่วงไหน

Comment

รีบเปล่าครับ ถ้าไม่รีบรอ ถ้ารีบซื้อเลย

ปล.เรื่องความร้อนมันก็ร้อนทั้งนั่นอ่ะครับ เรื่องกินไฟเนี่ยมันก็อยู่กับการใช้งานครับ แต่สุดท้ายก็เสียบปลั๊กอยู่ดี

Comment

Working...
                X