Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมมันซ้ำกันจัง แลให้ทีต๊ะ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมมันซ้ำกันจัง แลให้ทีต๊ะ...

จากรูปที่1กับ2 ทำไมมันซ้ำกันจังครับซ้ำ2อันบ้าง3อันบ้าง4อันบ้าง มันปกติหรือเพีเยนครับแล้วมีผลอะไรไหม แต่ตอนนี้ใช้งานมา3เดือนได้ไม่มีเหตุเพี้ยนๆให้เห็น

ส่วนรูปนี้ตั้งแต่ได้ เม้าท์คีย์บอร์ด Wireless มาใช้ขึ้นบ่อยมั๊กๆแต่ก็ใช้งานได้ไม่ติดขัด เปลี่ยนพอร์ทยูเอสบีมาหมดทุกช่องที่มีแล้วครับก็เหมือนเดิม ทั้งที่ก่อนหน้านี้ เม้าท์คีย์บอร์ด ธรรมดาไม่เกิดเลย สงสัยเป็นเพราะของฟรีจากไมโครซอฟด้วยนะเนี้ยได้รางวัลจากสัมมนา SAM งงจนเบลอแล้วเรื่อยเปื่อย ช่วยที

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ของผมซ้ำเยอะแยะถมเถไปอ่ะครับ ขอแค่ไม่มีเครื่องหมายตกใจสีเหลืองๆ แดงๆ ก็ OK แล้ว

Comment

โอเช มีพรรคพวกแย้ว....เครื่องไม่มีปัญหาปล่อยมัน(ใครมีวิธีแก้แนะนำได้ครับ)

ข้อ2เป็นไรรู้ป่ะครับ

Comment

Working...
      X