Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีงบ4500+- แนะนำ ซาวการ์ด+ลำโพง5.1ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีงบ4500+- แนะนำ ซาวการ์ด+ลำโพง5.1ให้หน่อยคับ

มีงบ4500+- แนะนำ ซาวการ์ด+ลำโพง5.1ให้หน่อยคับ จะเป็นมือ1ก็ได้ มือ2ก็ได้คับ
    ขอชื่อรุ่นละเอียดนิดนึงนะคับ จะได้หาซื้อถูกคับ(เน้นดูหนัง ฟังเพลงคับ)

หายากนะครับ ราคารวม 4500 ได้ทั้ง 5.1 และ sound

Comment

Originally posted by vacation View Post
      หายากนะครับ ราคารวม 4500 ได้ทั้ง 5.1 และ sound
      เหรอคับท่านถ้างั้น ก็จัดมาก่อนก็ได้คับเกินงบค่อยว่ากันคับ(ว่าจาหามือสองในเวปนี้แหละคับ)

Comment

x3 5.1 มือ 2 4000 + audigy 4 1500 น่าจะได้ มือสอง

Comment

Originally posted by vacation View Post
          x3 5.1 มือ 2 4000 + audigy 4 1500 น่าจะได้ มือสอง
          ถ้าเป็นการ์ดตัวนี้ดีไหมคับเห็นซื้อขายกันเยอะCreative X-fi Xtreme Music จาซื้อการ์ดก่อนและเก็บตังค์อีกนิด รอสอยลำโพงต่อ

Comment

ก็ดีครับ X-fi music

Comment

Working...
            X