Announcement

Collapse
No announcement yet.

nod 32 v3 ทำไม update ไม่ได้อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nod 32 v3 ทำไม update ไม่ได้อะครับ

มันขึ้นแบบนัเอะครับ ทำตามที่ท่านนึงในบอร์ดนี้แนะนำแล้วอะครับ ที่ให้ไปแก้ไข server น่ะครับ กดอัพเดทแล้วขึ้นแบบนี้ครับ
    Last edited by artbum; 14 Aug 2008, 12:03:23.

เซิร์ฟเวอร์สำหรับอัพ
    http://sokoolz.com:88/NOD32UP/
    http://www.littlesmall.com/nod32/v3/
    http://www.for-ever.cn/nod32/

Comment

หมายความว่า copy url ไปวางได้เลยใช่ป่าวครับ แล้วตกลงไม่ต้องใส่ user กับ pass นะครับ

Comment

ดาวน์โหลดตัวนี้ไปจัดการเลยครับท่าน หลังจากนี้มันก็จะอัพเดตให้เอง จิ้มแรงๆเลยจ้า

Comment

Originally posted by artbum View Post
          หมายความว่า copy url ไปวางได้เลยใช่ป่าวครับ แล้วตกลงไม่ต้องใส่ user กับ pass นะครับ
          ใช่แล้วครับผม

Comment

อ้าวท่าน microsoft จำกันได้ป่าวครับเนี่ย ...สบายดีนะครับ

Comment

ไปหาจาก www.nod321.com เลยครับ

Comment

Originally posted by artbum View Post
                อ้าวท่าน microsoft จำกันได้ป่าวครับเนี่ย ...สบายดีนะครับ
                จำได้ครับ แต่ว่า.. ใครอ่ะนั่นน่ะ

Comment

Originally posted by microsoft™ View Post
                  จำได้ครับ แต่ว่า.. ใครอ่ะนั่นน่ะ
                  แป่วๆๆ ปล่อยมุขป่าวเนี่ยะ

Comment

แป่ว ก็ท่านที่มาซื้อ pci wireless แล้วก็ที่ผมให้เคสท่านไป 3 เคสไง ที่ท่านมาเอาที่ it squer น่ะครับ

Comment

Originally posted by ปฐมวงศ์ View Post
                      แป่วๆๆ ปล่อยมุขป่าวเนี่ยะ
                      แหะๆ เคยได้ยินน่ะครับว่าที่เว็บบอร์ดแห่งนี้มีคนที่ชื่อ microsoft ด้วย แต่ผมจะใช้ตัวยก tm ต่อท้ายด้วยน่ะ กลัวว่าบางท่านอาจจะจำผิดคนน่ะครับ ไม่อย่างนั้นก็ต้องดูที่ลายเซ็นต์ ถ้ามีลิงค์ไปที่เว็บ VarietyPC.net อันนั้นอ่ะผม

จริงๆในบอร์ดฮาร์ดแวร์ ผมจะใช้ชื่อ microsoft ทั้งหมดน่ะครับ แต่ชื่ออาจจะไม่เหมือนกันนิดหน่อยเช่น ใน OverclockZone ผมจะใช้ microsoft™, ใน UnlimitPC จะใช้ Microsoft, ใน VmodTech จะใช้ microsoft. และในบอร์ดซอฟต์แวร์ผมจะใช้ชื่อ microsoft เช่น Com-th.net, IT-TH.net ดังนั้นต้องดูที่ลายเซ็นต์น่ะครับ อิอิ

Comment

แป่ว ก็ท่านที่มาซื้อ pci wireless แล้วก็ที่ผมให้เคสท่านไป 3 เคสไง ที่ท่านมาเอาที่ it squer น่ะครับ
                        ง่ะ ยิ่งแล้วใหญ่ อิอิ ผมอยู่ IT Fever พันทิพย์ครับ แต่ก็ยินดีที่ได้รู้จักท่านนะครับ
                        Last edited by microsoft™; 1 Jun 2008, 01:30:37.

Comment

สงสัยชื่อคล้ายกันจริงๆ อิอิ

Comment

มีคนชื่อคล้ายกันครับ ส่วนใหญ่ อีกคนจะอยู่ในบอด it ครับหาจับของขาย ส่วน nod32 หาตัว Fix ลงแก้ก้ออัพเดตได้ตลอดแล้วครับ แนบไฟล์ให้แล้วครับลองโหลดไปลงดู
                            Attached Files

Comment

คนนั้นตะโจ้ Microsoft เอวาต้าแมวเขย่า อยู่ตรงข้ามเมเจอร์รัชโยธิน
                              น้องสามารถ พยัคฆ์อรุณ รูปหล่อของป๋มครับ
                              น้า TM เค้าเป็นรูปหมี อิอิอิอิ

Comment

Working...
                              X