Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ทุกท่านว่า Driver 9600GT ตัว Version ไหนสมบูรณ์ที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ทุกท่านว่า Driver 9600GT ตัว Version ไหนสมบูรณ์ที่สุดครับ

ตอนนี้ทุกท่านว่า Driver 9600GT ตัว Version ไหนสมบูรณ์ที่สุดครับ จะตามไปโหลด

รุ่นล่าสุดเลยครับ คอยเช็คอัพเดตบ่อย ๆ นะ

Comment

ดันๆ

Comment

ผมว่า 175.16 ครับ

ตัวล่าสุด 175.70 มันฟิกรอบพัดลมไม่ได้อ่ะครับ (ไม่รู้คนอื่นเป็นหรือปล่าว)

Comment

ตัวไหนออกมาใหม่สุดก็ใช้ตัวนั้นครับ ผม Update เรื่อยๆ
          แต่ไม่ได้หมายความว่าดีสุดนะครับ

Comment

175.70 ถึงฟิกพัดลมไม่ได้ แต่แรงนะคัฟ เหอๆ

Comment

Working...
            X