Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามนิดนึงครับว่า amd 64x2 be5000+เนี่ยถ้าเทียบกะอินเทลเนี่ยมันตัวไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามนิดนึงครับว่า amd 64x2 be5000+เนี่ยถ้าเทียบกะอินเทลเนี่ยมันตัวไหนครับ

amd 64x2 be5000+เนี่ยถ้าเทียบกะอินเทลเนี่ยมันตัวไหนครับ

E4400 หรือ E6300

Comment

เป็นcore2เหรอครับ ละไอx2เนี่ยคือไรอะครับ
      พอดีสงสัย

Comment

ถ้าลากไปสักประมาณ 3.4G ก็เทียบได้ประมาณ E6700 เดิมๆ อิอิ
        Last edited by Sareshiku; 1 Jun 2008, 11:58:51.

Comment

Originally posted by etaoat View Post
          เป็นcore2เหรอครับ ละไอx2เนี่ยคือไรอะครับ
          พอดีสงสัย
          ใช่
          X2 ก็คือ CPU Dual-Core ของ AMD เหมือนๆ Core 2 Duo ของ Intel ก็เป็น CPU Dual-Core เช่นกัน

Comment

ตามนั้น

Comment

เทียบไม่ได้หลอกงับมันอยู่ที่ว่ามันวิ้งได้เท่าไรดีกว่าเร็วแค่ไหยลากสูงสุดทำได้เท่าไรเอาเป็นว่าลาดได้เท่าไรก็เอามาโชแล้วกันจะได้บอกถูก

Comment

Originally posted by wasan777 View Post
                เทียบไม่ได้หลอกงับมันอยู่ที่ว่ามันวิ้งได้เท่าไรดีกว่าเร็วแค่ไหยลากสูงสุดทำได้เท่าไรเอาเป็นว่าลาดได้เท่าไรก็เอามาโชแล้วกันจะได้บอกถูก
                น่าจะเป็นแบบท่านว่าครับ

Comment

E6400 ได้ แต่ AMD กินไฟน้อยกว่า

Comment

fyo

Comment

ถ้าเพิ่มแต่ตัวคูณ บัสเดิม มันจะกินไฟเพิ่มมั้ยอ่ะ

Comment

Working...
                      X